Ligi yetu kivyetu vyetu

Ligi yetu kivyetu vyetu

astranaut

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2018
Posts
1,276
Reaction score
1,024
Hii ni kauli mbiu ya azam tv sports katika kuipromote ligi yetu ya mpira wa miguu Tanzania.
Hii kauli mbiu kama vle inaakisi yaliyomo kwenye ligi yetu kutokana na ubovu wa ratiba n.k
Nafikili ni tanzania pekee ambapo anaeongoza ligi amebakisha michezo 6 kumaliza ligi wakati huo anaemfuatia amecheza mechi 23 sawa na michezo 9 nyuma ya anaeonhoza ligi.
Kutokana na ubovu huo wa ratiba ni wazi kwamba upangaji wa matokeo hauepukiki.
 
Samahn mods naombeni mnisaidie kuhamishia jukwaa la michezo huu uzi
 
Wewe utakuwa shakiki wa yanga !
[/QUOT
Kwani ukiwa shabiki wa simba ndounakua unabariki uozo unaofanywa na tff ktk mwenendo mzima wa ratiba na ligi kwa ujumla,tangu lini ulishawahi ona kitu kama hicho ulaya watu kama nyie ndo mnaokwamisha maendeleo ya soka bongo
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] paaaaasaaaakaaa

mpuuzi mpuuzi tu
 
Back
Top Bottom