Ligi inge isha hivi sijui ningefurahije jamani??


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,021
Likes
8,851
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,021 8,851 280
NATAMANI KUSIKIA LIGI IMEISHA YA TANZANIA BARA KWA MSIMAMO HUU JAMANI SIJUI MAONI YENU
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,642
Likes
1,916
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,642 1,916 280
simba na yanga zina ua soka la bongo
 
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,412
Likes
21
Points
135
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,412 21 135
Ha ha haa. Ina maana YeboYebo wangekuwa wameshuka daraja! Ngoja wapigwe tena leo na Mtibwa waendelee kuburuza mkia.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,642
Likes
1,916
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,642 1,916 280
Ha ha haa. Ina maana YeboYebo wangekuwa wameshuka daraja! Ngoja wapigwe tena leo na Mtibwa waendelee kuburuza mkia.
halafu wangapi vile wapo timu ya taifa?
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,239
Likes
333
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,239 333 180
simba na yanga zina ua soka la bongo
mpaka zitakapo vunjwa ndipo soka la bongo litabadilika? something which next to impossible, maana zimekaa kisiasa mno na hata wapenzi wake ni vivyo hivyo
 
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
2,711
Likes
1
Points
135
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
2,711 1 135
soka ni TFF haina utalaam wakuendesha soka ndo maana hat ligi yetu mbovu
 
NG'OTIMBEBEDZU

NG'OTIMBEBEDZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2010
Messages
845
Likes
22
Points
35
NG'OTIMBEBEDZU

NG'OTIMBEBEDZU

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2010
845 22 35
soka ni TFF haina utalaam wakuendesha soka ndo maana hat ligi yetu mbovu
Hapa tupo pamoja, TFF imejaa upambe zaidi na utovu wa nidhamu miongoni mwao.
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
607
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 607 280
Yanga inashika mkia, sase bosa
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,902