Lift za PPF Tower msitumie jamani.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lift za PPF Tower msitumie jamani....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, May 8, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,393
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jana nilienda ppf tower, wakati nasubiri kupanda lift nilikuwa na wamama kadhaa na mkaka mmoja,

    tukapanda, nilikuwa nashuka floor ya tano pamoja na wengine 2 , waliobaki walikuwa wanashuka floor za juu

    zaidi... wakati Lift inakaribia kufika foor ya 5 ikawa inashuka chini kwa kasi sana, halafu inarudi tena kama

    mara 3, wamama walikuwa wanaogopa sana, yule mkaka akatutoa wasiwasi akasema ndio kawaida ya ile lift

    na inatakiwa kufanyiwa marekebisho....nilitamani nifungue mlango wa lift nitumie ngazi...lakini hakuna hiyo

    option mpaka ufike floor unayotaka....Kuna siku hii lift italeta madhara makubwa, Watz naona hawathamini kabisa

    maisha yao...

    ppf 2.JPG
     
  2. j

    julisa JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa, wahusika washughulikie hali hii
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,296
    Likes Received: 4,268
    Trophy Points: 280
    kuna siku nilipanda lifti hapo, nikapress floor niliyokuwa naenda, baada ya mlango kujifunga ikagoma kupanda wala kushuka, nilitamani nizimie baada ya kama dakika kidogo mlango ukajifungua, spidi niliyotoka nayo si ya kawaida
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,971
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    lift zina mambo mengi...mfano ni katika movie ya "Devil"
     
  5. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,231
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hivi system ya tz itaacha lini kufanya kazi kwa feedback. yaani unyeshewe na mvua ndipo uchukue mwamvuli
     
  6. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,727
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    kwa ufupi hizo lift hazifanyiwa service!
     
  7. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mimi haya ndio makazi yangu ya pili baada ya nyumbani kwangu...to be honest PPF Tower imefulia kama management au wahusika wengine wowote wa PPF wapo huku JF basi wasikie... sio lift tu vyoo ni vichafu na vibovu, umeme ni wa tabu, AC hamna, system ya maji ndio usiseme....wadau msione vioo kwa nje vinapendeza ndani ni balaaa.....
     
  8. next

    next JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 595
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    niliposkia voda wamehama pale, basi nikajua jengo ndo limekwisha chakaa,
    pole kwa wapangaji wa jengo hilo
     
  9. T

    TOWASHI JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mie nilikwama kwenye lifti hiyo 2008 kwa dk kumi. Actually hakuna mpangaji wa jengo lile ambaye hajawahi kukwama. Ni tatizo sugu kama la rushwa vile......
    Kitu kinaitwa maintanace kwa watanzania ni tatizo!
     
  10. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    yote tisa kumi ni hap[o KITEGA UCHUMI.. lile jengo ni kama nyumba ya udongo..lift zake ku stuck ni kitu cha kawaida sana wengine mbaka walizimia..
     
  11. m

    makumvi Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ZIle lift zinamatatizo sana, service inafanyika kila mara lakini hakuna matokeo mazuri, cjui wale technicians wababaishaji au labda wadau hawataki kutumia pesa za kutosha kufanyia services
     
Loading...