Jf ina watu tofauti, yawezekana mleta uzi ana asili ya Utta Pradesh. Tupiamo zako kutoka Litapwasi tuone Mangatungu.mbona picha zote za kibaniani! Ina maana sisi hatukuwa na michezo!
Nikianzisha Uzi nitatupiamo!Jf ina watu tofauti, yawezekana mleta uzi ana asili ya Utta Pradesh. Tupiamo zako kutoka Litapwasi tuone Mangatungu.
Atupie na za mtyangimboli tuone pia na ulelema, unguyugu na chimbwinyaJf ina watu tofauti, yawezekana mleta uzi ana asili ya Utta Pradesh. Tupiamo zako kutoka Litapwasi tuone Mangatungu.
When men were men
SaanaLife was beautiful
Kwasababu kiatu chake dawa.mbona picha zote za kibaniani! Ina maana sisi hatukuwa na michezo!