Lifahamu kombora hatari la Iran linalobeba vichwa 80

Lifahamu kombora hatari la Iran linalobeba vichwa 80

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Posts
11,187
Reaction score
24,580
Aisee hawa jamaa ni level nyingine kabisa

Jamaa wana hili kombora linaitwa Khorramshahr

Hili kombora wanadai linapiga kilometa 2000 ila ukweli na taarifa zilizopo ni kuwa hili linatembea kilometa 4000 hadi 5000 kutokana na design yake lilivyo na specification zake, na wametaja tu kilometa 2000 ili tu kuondoa tension za kimataifa na ili nchi za ulaya zisije zikawafikiria vibaya au kuona wao ni target

Sifa ya kipekee ya hili kombora ni kuwa linabeba vichwa 80 vya mabomu makubwa so wakirusha 100 tu kuelekea pale Israel means kutakua na vichwa 8000 vya mabomu jambo ambalo ni hatari mnoo


View: https://x.com/SprinterFamily/status/1853704920119009491?t=Yeoc5Da44mV6aQ2YVstGag&s=19
20241101_015520.jpeg
images (69).jpeg
 
Aisee hawa jamaa ni level nyingine kabisa

Jamaa wana hili kombora linaitwa Khorramshahr

Hili kombora wanadai linapiga kilometa 2000 ila ukweli na taarifa zilizopo ni kuwa hili linatembea kilometa 4000 hadi 5000 kutokana na design yake lilivyo na specification zake, na wametaja tu kilometa 2000 ili tu kuondoa tension za kimataifa na ili nchi za ulaya zisije zikawafikiria vibaya au kuona wao ni target

Sifa ya kipekee ya hili kombora ni kuwa linabeba vichwa 80 vya mabomu makubwa so wakirusha 100 tu kuelekea pale Israel means kutakua na vichwa 8000 vya mabomu jambo ambalo ni hatari mnoo


View: https://x.com/SprinterFamily/status/1853704920119009491?t=Yeoc5Da44mV6aQ2YVstGag&s=19View attachment 3144218View attachment 3144219

Acha maneno weka mziki. Nchi haina uwezo wa kutengeneza hata system zao za kazi kama ilivyo window, android au ios. Lakini wanakiona wapo na level ya kumuangusha usa 🇺🇸 🤣 😄 👌 😆 😂 🇺🇸
 
Acha maneno weka mziki. Nchi haina uwezo wa kutengeneza hata system zao za kazi kama ilivyo window, android au ios. Lakini wanakiona wapo na level ya kumuangusha usa 🇺🇸 🤣 😄 👌 😆 😂 🇺🇸
Mkuuu ikiwa ww umelima shamba kubwa la mpunga namm pesa ya kununua mpunga ninayo kazi yangu nitalima mboga mbaazi kunde choloko na mengine sina aja ya kulima mpunga tena.ikiwa nawezs upata ukizuiya kuniuziya basi nitalima mwenyewe iyo ndio sera ya KUU Y IRAN. Usishangae kununua prodact seem tofaut jua ashindwi kutengeneza,,,
 
Israel hii ya Ibrahimu, Isaka na Yakobo au nyingine ngoja nikanywe wanzuki kwanza nije kucheka Iran kuipiga Israel ni ndoto ila itarusha rusha tu vikombora .

Israel ni Marekani na Marekani ni Israel kama hujui hili subiri Trump apite kobaz mtajua hamjui
 
Israel hii ya Ibrahimu, Isaka na Yakobo au nyingine ngoja nikanywe wanzuki kwanza nije kucheka Iran kuipiga Israel ni ndoto ila itarusha rusha tu vikombora .

Israel ni Marekani na Marekani ni Israel kama hujui hili subiri Trump apite kobaz mtajua hamjui
Wamesema kwa sasa nawabadilisha military posture maana walizuiwa wasitengeze lenye inayozidi kilomete 2500 .kwa sasa kwa kuwa kuna vitisho wanabadilisha kuanzia nuclear doctrin na military range range ya ballistic ina change maana inaweza kufika hata urope kwa sasa
 
Wamesema kwa sasa nawabadilisha military posture maana walizuiwa wasitengeze lenye inayozidi kilomete 2500 .kwa sasa kwa kuwa kuna vitisho wanabadilisha kuanzia nuclear doctrin na military range range ya ballistic ina change maana inaweza kufika hata urope kwa sasa
watajuta
 
Haya waliosema wamemaliza uwezo wa kuzalisha makombora wa Iran kwa tule tubaruti twao waje hapa, Iran kashasema kama jinsi munatenengeneza peremende wao ndio wanavyofyatua makombora huko ardhini Iran nzima inamakombora

🇮🇷⚡General Hajizadeh: There are few cities in Iran that do not have an underground missile base. The missile cities of Iran are 500 meters underground.

The number of our missile cities is so large that if they are detected, the enemy will not be able to counter them. What you see is like the tip of an iceberg.

🚩@ResistanceTrench | Boost us
 
Israel hii ya Ibrahimu, Isaka na Yakobo au nyingine ngoja nikanywe wanzuki kwanza nije kucheka Iran kuipiga Israel ni ndoto ila itarusha rusha tu vikombora .

Israel ni Marekani na Marekani ni Israel kama hujui hili subiri Trump apite kobaz mtajua hamjui
Sasa mbona mnatuchanganya wazayuni wa jf ni israhell na marekani ama ni israhell yenyewe na kuhusiana na trumpet huyu hana jipya kwani hakuwahi kukalia kiti pale jumba la rangi rangi mpaka labda awe waajabu trumpet kachapwa akiwa ndio rahisi labda kamala anaweza akaja na mpya maana hajawahi kua rahisi ila kwa trumpet hana mpya
 
Back
Top Bottom