Desire Dizaya
JF-Expert Member
- Feb 16, 2015
- 6,475
- 11,674
- Thread starter
- #61
Hahahaa rafiki usitake kuchafua hali ya hewa hapa..oohNikutafute tukale biriani rafiki?[emoji4][emoji4][emoji4]
Hahahaa rafiki usitake kuchafua hali ya hewa hapa..oohNikutafute tukale biriani rafiki?[emoji4][emoji4][emoji4]
Nakuja na nyingine mkuu..Zimeisha au?
Hii Congo
Leta, napenda sana mambo ya kunisumbua kichwa cha juu.Nakuja na nyingine mkuu..
Hahaa haya subiri ntakutagLeta, napenda sana mambo ya kunisumbua kichwa cha juu.
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Hahaa haya subiri ntakutag
Nilipewa na washkajiIdiot imbecile hahaa..kwanini umejiita hivo
Hahahaa rafiki usitake kuchafua hali ya hewa hapa..ooh