Mallerina
JF-Expert Member
- Jan 19, 2023
- 3,629
- 9,294
Wacha tu alale shida zake zitamuamsha🤣It seems your mind is too primitive. Unafikiri dunia ni kulala na kuamka pole yako
Wacha tu alale shida zake zitamuamsha🤣It seems your mind is too primitive. Unafikiri dunia ni kulala na kuamka pole yako
... na akawaambia "zaeni mkaongezeke, mkaijaze nchi" na njia pekee ya kuzaa na kuongezeka ni thrrough SEX! How dare you say sex inaleta laana? 🙁Well if you accept that there is s creator, then accept what he said about what he created. Unlike animals, the Lord God said he made man in his own likeness, and gave him authority over the rest of creation.
Nimesoma comments zako... na akawaambia "zaeni mkaongezeke, mkaijaze nchi" na njia pekee ya kuzaa na kuongezeka ni thrrough SEX! How dare you say sex inaleta laana? 🙁
He also said Do Not Eat the fruit. And they ate it.... na akawaambia "zaeni mkaongezeke, mkaijaze nchi" na njia pekee ya kuzaa na kuongezeka ni thrrough SEX! How dare you say sex inaleta laana? 🙁
😂😂😂Sex inayofanywa ili uzae na inayofanywa ili usizae zinatofauti gani? How can you tell kwamba huyu anafanya ili azae na huyu anafanya ili asizae?
Wewe unapenda ngono at unavyofikiria kunaonyesha unatetea sana ngono🫵... na akawaambia "zaeni mkaongezeke, mkaijaze nchi" na njia pekee ya kuzaa na kuongezeka ni thrrough SEX! How dare you say sex inaleta laana? 🙁
Watu wengi kwenye masuala ya ulimwengu wa kiroho hawajui kitu WamekufaWacha tu alale shida zake zitamuamsha🤣
Hatulazimishi mtu kuamka kirohoWatu wengi kwenye masuala ya ulimwengu wa kiroho hawajui kitu Wamekufa
We jamaa unajichanganya vibaya sana..He also said Do Not Eat the fruit. And they ate it.
So the Lord stepped aside and let man go his own way. Which has brought us here: people playing with poop and children not knowing what gender they are.
In the mean time he revealed his ways through his laws, he reaveled how he wants sex to be done. And that's between husband and wife / wives only.
Mkuu, mimi napingana vikali na mtu yoyote anaekandia ngono.Wewe unapenda ngono at unavyofikiria kunaonyesha unatetea sana ngono🫵
Sex is for the marriedWe jamaa unajichanganya vibaya sana..
Mwanzo umesema sex inaleta nuksi na laana..
Baadae ukasema ukisex ili uzae ni sawa, otherwise sio sawa
Hapa unasema mke na mume ni sawa..
Kwahiyo mke na mume kipindi wakiwa hawataki watoto hawawezi ku sex?
Sex IS MARRIAGE!Sex is for the married
Aisee wewe si tu ni mnyama ila ni kiazi.We jamaa unajichanganya vibaya sana..
Mwanzo umesema sex inaleta nuksi na laana..
Baadae ukasema ukisex ili uzae ni sawa, otherwise sio sawa
Hapa unasema mke na mume ni sawa..
Kwahiyo mke na mume kipindi wakiwa hawataki watoto hawawezi ku sex?
Huo mstari wa Bible mbona usiuandike full?... na akawaambia "zaeni mkaongezeke, mkaijaze nchi" na njia pekee ya kuzaa na kuongezeka ni thrrough SEX! How dare you say sex inaleta laana? 🙁
No sex,focusing on my lifeStill you have time to make things Right
Kwani ukiambiwa ukatawale wanyama inakuondoaje wewe kwenye kuwa mnyama? Hapo manake ni mnyama mmoja kawekwa atawale wanyama wenzie nothing special about that..Huo mstari wa Bible mbona usiuandike full?
"Mungu AKAWABARIKIA[my emphasis], Mungu akawaambia, zaeni, mkaongezeke, mkaijaze nchi, na kuitiisha, mkatawale samaki wa baharini, na ndege wa angani na kila kiumbe chenye uhai kiendacho juu ya nchi.
(and you are here telling us binadamu is equal to mnyama?)
Sawa mkuu nothing special about that!Kwani ukiambiwa ukatawale wanyama inakuondoaje wewe kwenye kuwa mnyama? Hapo manake ni mnyama mmoja kawekwa atawale wanyama wenzie nothing special about that..
Celibacy all the way🎉No sex,focusing on my life