Lessons from global financial crisis | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lessons from global financial crisis

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mwalimu, Mar 16, 2009.

  1. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,451
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Wadau,

    Kutokana na msukosuko wa kiuchumi unaoendelea duniani ambao umeanzia huko US na ulaya, je nchi zetu zinazoendelea tunajifunza nini kutokana na mtikisiko huu? Kwani japo haukuanzia kwetu lakini unatuumiza kwa namna moja au nyingine.
     
Loading...