Azania wanazikubali lakini hawakupi zaidi ya milioni kumi hata kama nyumba yako ni 100m
na sababu kubwa ni kuwa Hizo hati za makazi zinatolewa kwa maeneo yaliyojengwa bila kufuata mipango miji na maeneo hayo yapo maalumu nao wanayajua, hawawezi kupokea hati ya makazi say ya Mbezi, kibamba, tangimbovu na maeneo yaliyo nje ya miji ya zamani kama Mazense, kinondoni, magomeni, tandika, nk
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.