Leo, nimethibitisha kwamba Zanzibar ni nchi inayojitegemea

Leo, nimethibitisha kwamba Zanzibar ni nchi inayojitegemea

ILI KUEPUKANKADHIA YA KUTEMBEA NA FURUSHI LA VITAMBULISHO SERIKALI IFANYE YAFUATAYO
1. Kwa kuwa wote tumekwisha andikishwa basi badala ya kutembea na kadi ambazo zinapotea au kuchakaa basi tusajili fingerprint zetu ziwe ndio mbadala wa kadi

2. Kila sehemu ziwepo mashine ambazo nikiweka kidole changu basi inasoma na kutoa taarifa zangu zote kwenye screen

3. Dereva hatotembea tena na leseni bali akikamatwa na traffic ili kuthibitisha kuwa ana leseni basi vile vi poss machine vyao vinamtambua kupitia alama.za vidole

4. Ukienda bank badala ya kutumia.Kadi bass atm inakutambua kwa alama.za vidole

5. Na kila sehemu inayohitaji huduma.basi tungefanya hivyo tungeondoa kero kubwa ya usumbufu kama huu, kuibiwa kwa njia ya mtandao nk
Fingerprint haina accuracy ya 100 percent,
 
Kichwa cha habari cha habari yako na maelezo mazima ya habari yako hayana mahusiano kabisa, isipokuwa hapa uliandika kwa emotions zako tu.

Nachojua mimi kati ya sababu ya kuitaji kitambulisho chako ni kuangalia jina lako limeandikwa vipi ili nae aandike kwa usahihi kama ilivyo kwenye ID CARD yako.

Kwanini aandike jina hadi aangalie kwenye ID card yako?, Kwa sababu kuna baadhi ya majina yanatamkwa sawa ila uandikwa tofauti, mathalani ya Michael, ,Mico, Maiko, Maico na majina mengine yenye mfano huo.

Lakini sababu nyingine ni pale getini, supervisors waliopo pale inatakiwa waangalie picha ya kitambulisho chako wakufananishe na wewe (mwenye kitambulisho) ili kuepuka mambo fulani fulani.
My question is,

Kwani wakatae namba ya NIDA ambyo Ina information zangu zote?
 
Fingerprint haina accuracy ya 100 percent,
Okay,

Nimepata Barua kutoka Kisutu, ikia na Picha yangu wakinitambua. , Kwann Zanzbar entrance pale port wakatae na kusema hawaitambui?
 
Ndugu yetu ni ya kweli haya?? Tunaomba wajuzi wa mambo, tunaamini mpo humu, tujuzeni ukweli wa hili. Au maafisa walioko ktk entrance point hizo ndio hawajatambua tafsiri ya maelekezo/Sheria husika?
Inawezekana ikawa kweli wamemfanyia hivyo kwa sababu za msingi, maadui wanaweza kupitia bandarini au wanted pia anaweza pitia bandarini, ID card ina picha, getini upita kwa kuangaliwa picha iliopo kwenye ID card yako na kukuangalia wewe pia.

Na kabla ujafika sehemu ya kupumzika kabla ya kuingia kwenye meli / boti pia wanaitaji ticket yako pamoja na kitambulisho ili kuoanisha majina ya kwenye ticket yako na kitambulisho chako sambamba na picha iliopo kwenye ID card na sura yako halisi.
 
Inawezekana ikawa kweli wamemfanyia hivyo kwa sababu za msingi, maadui wanaweza kupitia bandarini au wanted pia anaweza pitia bandarini, ID card ina picha, getini upita kwa kuangaliwa picha iliopo kwenye ID card yako na kukuangalia wewe pia.

Na kabla ujafika sehemu ya kupumzika kabla ya kuingia kwenye meli / boti pia wanaitaji ticket yako pamoja na kitambulisho ili kuoanisha majina ya kwenye ticket yako na kitambulisho chako sambamba na picha iliopo kwenye ID card na sura yako halisi.
Ha ni ya kweli, angalia consines yangu,kwann wakatae Nida no?
 
Kwani katiba pendekezi ilikuwa ina semaje
Katiba pendekezwa iliondolewa kinyemela na wanasiasa kwa sababu maoni ya wananchi yalilenga kudhibiti na kuziba mianya ya ujanja ujanja wa wanasiasa...

Kumbuka kuwa hata ile tovuti iliyotumika kukusanya maoni iliishatupwa kwenye bahari ya sahau!.

Mbinu iliyotumika kuizika katiba pendekezwa ni mbinu ile ile inayotumika sasa kuzika na kusahau uhalali na kazi zilizofanywa kwenye awamu ya tano japokuwa muda wake haujaisha.
 
Acha kupotosha kijana,acha kupotosha,acha kupotosha,acha kupotosha kijana.
Wewe umesema unapita kwa Id yoyote ,kwani mie Kuna mahala nimepinga?

My consine is ,Nina Barua ya Kisutu ,nikapita nimefika zanzbar wanataka Nida,hawatambui Barua ya mahakama Kuu. Kwann?
 
Wewe umesema unapita kwa Id yoyote ,kwani mie Kuna mahala nimepinga?

My consine is ,Nina Barua ya Kisutu ,nikapita nimefika zanzbar wanataka Nida,hawatambui Barua ya mahakama Kuu. Kwann?
Hawawezi kutambua barua hiyo wakati wanachotaka barua ya serikali ya mtaa kuthibitisha utambulisho wako,serikali ya mtaa ndio kianzio Cha utambulisho kokote tanzania. Kupeleka barua ya mahakama tayari ushatia mashaka na utambulisho wako
 
Mbona mimi sijawahi kukutana na jambo hilo na nimekwenda zaidi ya mara 20
 
My question is,

Kwani wakatae namba ya NIDA ambyo Ina information zangu zote?
Mtu wa getini anaangalia kitambulisho moja kwa moja ili afananishe picha yako iliopo kwenye kitambulisho chako sambamba na jina lako ili kuoanisha jina lako liloandikwa kwenye ticket, na hii sio getini tu hadi pale sehemu ya kuingilia sehemu ya kupumzika kabla ya kuingia kwenye meli au boti wanaviitaji hivyo vitu, kila mmoja akiwa anatembea na namba ya NIDA unafikiri muda utatosha kwa sehemu kama hizo.
 
Hawawezi kutambua barua hiyo wakati wanachotaka barua ya serikali ya mtaa kuthibitisha utambulisho wako,serikali ya mtaa ndio kianzio Cha utambulisho kokote tanzania. Kupeleka barua ya mahakama tayari ushatia mashaka na utambulisho wako
Mahakama inatoa utambulisho kwa mtu yoyote mkazi wa Tz ushawahi sikia Cheti Cha kuzaliwa kinatolewa kwa mwenyekiti wa mtaa?

Nina mashaka na wewe, possibly hujawahi fika kivukoni ,kuvuka au kukutana na changamoto yoyote ndio maana unaropoka Mambo usiyoyafahamu
 
Mbona mimi sijawahi kukutana na jambo hilo na nimekwenda zaidi ya mara 20
Kama unatemba na IDs zako hutopata usumbufu,

Je, umewahi kuona mtu aliesoma kuania f1 mpaka chuo kikuu hajawahi feli,

Na ukakutana na mtu aliefika chuo kwa kuunga unga?

Siku zote alieenda direct atahisi maisha ndivyo yalivyo nakufananisha na Hilo kundi
 
Kama unatemba na IDs zako hutopata usumbufu,

Je, umewahi kuona mtu aliesoma kuania f1 mpaka chuo kikuu hajawahi feli,

Na ukakutana na mtu aliefika chuo kwa kuunga unga?

Siku zote alieenda direct atahisi maisha ndivyo yalivyo nakufananisha na Hilo kundi
Kiukweli kabisa hii mimi ndo nimeisikia leo kwako, labda kwa sababu ya aina ya usafikiri ninaotumia mara zote ninapoenda huko ni tofauti
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom