Leo nimemfumania mke wangu, sijui nifanyaje?

Leo nimemfumania mke wangu, sijui nifanyaje?

Si shangai takwimu kuonesha ukimwi upo kwa kiwango kingi kwa wanandoa..
Yan disgusting kuna mdada amekufa kama 2weeks ago na Ukimwi ameacha katoto kachanga kabisa na mwingine kama wa miaka 3 hivi na mumewe ndio alioleta huo ugonjwa.. Familia ya mwanamke imemuambia akachukue michepuko yake ije ilee watoto wake..

Mh naona umeamua Kutoa ya moyoni, hongera kwa kuelimisha hembu ni check hapa nimekupendea Bure, check me thru PM Jasnira
 
Last edited by a moderator:
Sa kama hupendi na wewe uliizwe umuue wa nini sasa
 
Pole sana mkuu bila shaka wife wako atakupa kipimo kile kile ulicho kuwa ukimpimia....usijali atakupa haki yako.....!
 
Kama nakuona kaka unaimba kale kawimbo..
#hatunywi sumu, hatujinyongi.., pole sana kaka dhambi nyingine kihama chake hapa hapa duniani..
 
Kama nakuona vile ulivyotuna utafikiri unakunya;;;;;;;;;;
 
hahaa....na hapo hujamkuta anat.iwa live.....kweli mkuki kwa nguruwe
 
Back
Top Bottom