Leo nimejua ni nini maana ya demu mkali!

Leo nimejua ni nini maana ya demu mkali!

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Posts
39,923
Reaction score
95,765
[emoji91][emoji91][emoji91]
facebook_1542891816256.jpeg
 
Mwanamke anayefanya mazoezi mara nyingi ni watulivu hawanaga tamaa za kijinga na ni wazuri kwenye sita kwa sita......Ukiwa naye utainjoi sana
 
Kwenye sita misul inapotea yote....Na anakuwa na ishu tait......Ishu tait hafu uterez wa kutosha hapo chacha chichemi[emoji12]
Tatizo wakipanda juu wana*mba kwa nguvu kama wanaume vile!
 
Tatizo wanakuwa na misuli sasa!!
Sasa misuli hasa kwenye mashavu na shughuli si ndiyo safi au?!
Kama hawa wako fit mno mkuu, jaribu uone, na mazoezi yanawafanya watulie, wakupe mambo mpaka useme yatosha...
 
Back
Top Bottom