Leo nimejiunga rasmi na Kanisa la Askofu Gwajima

Leo nimejiunga rasmi na Kanisa la Askofu Gwajima

Leo sina mengi ya kuwaelezeni mwezi uliopita nilijiunga na kanisa la SDA (Wasabato) ni kanisa moja zuri sana na bora kuwahi kusali..lina mafundisho mema na yanayofaa kwa maisha ya hapa duniani na huko baada ya ufufuo.

Leo nimeamua kuhamia kanisa la Ufufuo na Uzima kwa sababu kuu 3:

1. Katika maisha yangu sipendi mtu mnafiki. Gwajima ni kiongozi mwenye misimamo thabiti isiyoyumbishwa mithili ya mawimbi.

2. Mimi ni mfuasi wa SUKUMA GANG (Watanzania tunaoishi kwa falsafa hayati Dr. Magufuli na misimamo yake) Gwajima ndie kiongozi wetu.

3. Na uhuru wa kuamua chochote juu ya mwili wangu, roho yangu na nafsi yangu.
Hilo Kanisa liko wapi?
 
Hongera. Tutakutana Birmingham kwa nguvu za Mungu.
 
Leo sina mengi ya kuwaelezeni mwezi uliopita nilijiunga na kanisa la SDA (Wasabato) ni kanisa moja zuri sana na bora kuwahi kusali..lina mafundisho mema na yanayofaa kwa maisha ya hapa duniani na huko baada ya ufufuo.

Leo nimeamua kuhamia kanisa la Ufufuo na Uzima kwa sababu kuu 3:

1. Katika maisha yangu sipendi mtu mnafiki. Gwajima ni kiongozi mwenye misimamo thabiti isiyoyumbishwa mithili ya mawimbi.

2. Mimi ni mfuasi wa SUKUMA GANG (Watanzania tunaoishi kwa falsafa hayati Dr. Magufuli na misimamo yake) Gwajima ndie kiongozi wetu.

3. Na uhuru wa kuamua chochote juu ya mwili wangu, roho yangu na nafsi yangu.
Unajua askofu huyu anamwabudu nani wewe?
 
Leo sina mengi ya kuwaelezeni mwezi uliopita nilijiunga na kanisa la SDA (Wasabato) ni kanisa moja zuri sana na bora kuwahi kusali..lina mafundisho mema na yanayofaa kwa maisha ya hapa duniani na huko baada ya ufufuo.

Leo nimeamua kuhamia kanisa la Ufufuo na Uzima kwa sababu kuu 3:

1. Katika maisha yangu sipendi mtu mnafiki. Gwajima ni kiongozi mwenye misimamo thabiti isiyoyumbishwa mithili ya mawimbi.

2. Mimi ni mfuasi wa SUKUMA GANG (Watanzania tunaoishi kwa falsafa hayati Dr. Magufuli na misimamo yake) Gwajima ndie kiongozi wetu.

3. Na uhuru wa kuamua chochote juu ya mwili wangu, roho yangu na nafsi yangu.
Karibu sana
 
HIVl nchi hii Ina muongo na mnafiki kama Gwajima?
Gwajima alidanganya kuwa yeye ni mwislam na jina lake ni Rashid
Alidanganya kwenye mkesha wa kuingia mwaka 2017 kwamba amenunua treni kwa fedha taslim, hadi Leo treni hiyo hatujaiona.

Aliwaambia Wana Kawe wasichanjwe korona halafu atawapeleka USA. Je USA inayoingiliwa bila chanjo?

Alisema amenunua meli kubwa za uvuvi 50 zenye Uwezo wa kuvua kwenye kina kirefu Cha bahari. Hadi Leo hizo meli hazijafika nchini.

Gwajima ni muhuni tu kama dr shika na Nabii Shila
Leo sina mengi ya kuwaelezeni mwezi uliopita nilijiunga na kanisa la SDA (Wasabato) ni kanisa moja zuri sana na bora kuwahi kusali..lina mafundisho mema na yanayofaa kwa maisha ya hapa duniani na huko baada ya ufufuo.

Leo nimeamua kuhamia kanisa la Ufufuo na Uzima kwa sababu kuu 3:

1. Katika maisha yangu sipendi mtu mnafiki. Gwajima ni kiongozi mwenye misimamo thabiti isiyoyumbishwa mithili ya mawimbi.

2. Mimi ni mfuasi wa SUKUMA GANG (Watanzania tunaoishi kwa falsafa hayati Dr. Magufuli na misimamo yake) Gwajima ndie kiongozi wetu.

3. Na uhuru wa kuamua chochote juu ya mwili wangu, roho yangu na nafsi yangu.
 
Back
Top Bottom