Leo nimejiunga rasmi na Kanisa la Askofu Gwajima

Leo nimejiunga rasmi na Kanisa la Askofu Gwajima

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2018
Posts
1,403
Reaction score
2,550
Leo sina mengi ya kuwaelezeni mwezi uliopita nilijiunga na kanisa la SDA (Wasabato) ni kanisa moja zuri sana na bora kuwahi kusali..lina mafundisho mema na yanayofaa kwa maisha ya hapa duniani na huko baada ya ufufuo.

Leo nimeamua kuhamia kanisa la Ufufuo na Uzima kwa sababu kuu 3:

1. Katika maisha yangu sipendi mtu mnafiki. Gwajima ni kiongozi mwenye misimamo thabiti isiyoyumbishwa mithili ya mawimbi.

2. Mimi ni mfuasi wa SUKUMA GANG (Watanzania tunaoishi kwa falsafa hayati Dr. Magufuli na misimamo yake) Gwajima ndie kiongozi wetu.

3. Na uhuru wa kuamua chochote juu ya mwili wangu, roho yangu na nafsi yangu.
 
Gwajima amekuwa voice for the voiceless. Hiari sio hiari ya hiari ni hiari ya lazima.
 
Inabidi uyatembelee makanisa yote then utupe mrejesho
 
Huyo ni mla kondoo angalia asikukule na wewe
 
😂😂😂😂😂
Leo sina mengi ya kuwaelezeni...mwezi uliopita nilijiunga na kanisa la SDA (Wasabato) ni kanisa moja zuri sana na bora kuwahi kusali..lina mafundisho mema na yanayofaa kwa maisha ya hapa duniani na huko baada ya ufufuo...
 
Leo sina mengi ya kuwaelezeni mwezi uliopita nilijiunga na kanisa la SDA (Wasabato) ni kanisa moja zuri sana na bora kuwahi kusali..lina mafundisho mema na yanayofaa kwa maisha ya hapa duniani na huko baada ya ufufuo.

Leo nimeamua kuhamia kanisa la Ufufuo na Uzima kwa sababu kuu 3:

1. Katika maisha yangu sipendi mtu mnafiki. Gwajima ni kiongozi mwenye misimamo thabiti isiyoyumbishwa mithili ya mawimbi.

2. Mimi ni mfuasi wa SUKUMA GANG (Watanzania tunaoishi kwa falsafa hayati Dr. Magufuli na misimamo yake) Gwajima ndie kiongozi wetu.

3. Na uhuru wa kuamua chochote juu ya mwili wangu, roho yangu na nafsi yangu.
kwani SDA umelazimishwa kuchanjwa au
 
Back
Top Bottom