Leo kanisuprise kama nae anayajua ya kitandani

heartbeats

JF-Expert Member
Feb 10, 2014
6,046
9,201
Habari wakuu

Leo nawatetea rasmi ili kabila pendwa la kaskazini na wanawake wengine wanaonekana ovyo kitandani kutokana na hichi nilichokiipata leo hii.,

Kabaridi kaleo dzm kamenichochea na kunitoa akili nikaingia ktk phone book yangu nikamtafuta mtoto wa kichaga nilie mgaya kama mwezi hivi,
Nikaanza kwa kumchatisha wee na muda uo saa tisa nilikua na K-vant ndogo naikata taratibu maana nilikula ugali mzito na sato mida ya saa nane,.

Niliwahi kumla ila sho yake ilikua mbovu maana alikua na aibu kipindi icho alikua manka manka ndo anaingia mjini hana hata xmass moja hapa town,Nikamchatisha full kumyegesha nikamtwangia piga nae udambwi nikampanga aje tufanye yetu,


Akadumbukia magetoni maana si mbali ni nyumba kadhaa tu,Mezan akaona kitu cha Vant nae anakata vizuri tu,geto ninalo nusu katoni nikavuta ingine tukakata nikavuta na saint anna wine ya kupoozea,akakata wee huku story zinaendelea kwakua alikua anajua kilichomleta 4.30 namuangalia macho yashaiva ,anajichekesha chekesha mapaja kayaachia,

Baridi mikono yangu huwa baridi sana nikamshika paja la motoo nikakumbuka natakiwa kula mzigo,


Nikamuinua tomasa sanaa pombe zilikua zishashuka down kwake mi nikamchochea ,piga denda mnoo
Akanistopisha akachukua kimtandio chake akaniziba macho nikaona leo sijui napewa nini,


Nikalazwa bed dushe ipo steel mpka inauma dadeki,nilikua na kiboxa cha spesho akakitoa nae akadrop zake,akaja juu yangu,kwanza akalikalia dushe bila kuliweka ndani yake akawa tu ana jirub nalo huku ananimasaji kifuani kitovuni,masikioni madenda,macho sioni apo,anaenda juu chini mara aligusishe kwenye mstari wa tigo ivo yaNi vurugu tupu


Mwisho akajizamisha dushe langu likamuingia kwa taabu ila liliteleza maana alikua na ute kama kamwagiwa griss, mamaee sijui alifundishwa na nani huyu manka leo akanionyesha,kitambaa kipo machoni mwangu apo,akaanza mirindimo si ya nchi hii khaaa!!!, mi dushe nikahisi linakatwa leo si spidi ila kama mawimbi yanvyopeleka mtubwi, anaimeza yote alafu anaisikilizia ndani ya k yake anendelea tena dahh mi nikampa sapoti


Wazungu wakagoma kabisa maana dushe ilikua inapata msukosuko,mtoto miguno si ya nchi hii na miuno konkiii,naona alicum maana alijishindilia kama dk hiv na kulegea kujitoa dushe kama limetemwa na chatu,

Akailengesha kwenye mstari wa tigo bana bana bana!!!!, hakuizamisha ila niishie hapa ila nilijikuta naunganisha bao 2 kwa moja la tatu ndo akanitoa kitambaa ikawa zamu yangu

Sikumla tigo ila nimehakikisha nae hajawahi ila tunapoelekea uzalendo utanishinda

Mtoto wa kichaga nakupa credit unaweza ,nafikir ni aibu tu ndo maana akaniziba macho

Tukutane rombo xmass
 
Mawazo ya mume wa mtu mtarajiwa, asante kwa Story leo umekula mtoto wa mwanaume mwenzio aliyekuzidi umri
 
Habari wakuu

Leo nawatetea rasmi ili kabila pendwa la kaskazini na wanawake wengine wanaonekana ovyo kitandani kutokana na hichi nilichokiipata leo hii.,

Kabaridi kaleo dzm kamenichochea na kunitoa akili nikaingia ktk phone book yangu nikamtafuta mtoto wa kichaga nilie mgaya kama mwezi hivi,
Nikaanza kwa kumchatisha wee na muda uo saa tisa nilikua na K-vant ndogo naikata taratibu maana nilikula ugali mzito na sato mida ya saa nane,.

Niliwahi kumla ila sho yake ilikua mbovu maana alikua na aibu kipindi icho alikua manka manka ndo anaingia mjini hana hata xmass moja hapa town,Nikamchatisha full kumyegesha nikamtwangia piga nae udambwi nikampanga aje tufanye yetu,


Akadumbukia magetoni maana si mbali ni nyumba kadhaa tu,Mezan akaona kitu cha Vant nae anakata vizuri tu,geto ninalo nusu katoni nikavuta ingine tukakata nikavuta na saint anna wine ya kupoozea,akakata wee huku story zinaendelea kwakua alikua anajua kilichomleta 4.30 namuangalia macho yashaiva ,anajichekesha chekesha mapaja kayaachia,

Baridi mikono yangu huwa baridi sana nikamshika paja la motoo nikakumbuka natakiwa kula mzigo,


Nikamuinua tomasa sanaa pombe zilikua zishashuka down kwake mi nikamchochea ,piga denda mnoo
Akanistopisha akachukua kimtandio chake akaniziba macho nikaona leo sijui napewa nini,


Nikalazwa bed dushe ipo steel mpka inauma dadeki,nilikua na kiboxa cha spesho akakitoa nae akadrop zake,akaja juu yangu,kwanza akalikalia dushe bila kuliweka ndani yake akawa tu ana jirub nalo huku ananimasaji kifuani kitovuni,masikioni madenda,macho sioni apo,anaenda juu chini mara aligusishe kwenye mstari wa tigo ivo yaNi vurugu tupu


Mwisho akajizamisha dushe langu likamuingia kwa taabu ila liliteleza maana alikua na ute kama kamwagiwa griss, mamaee sijui alifundishwa na nani huyu manka leo akanionyesha,kitambaa kipo machoni mwangu apo,akaanza mirindimo si ya nchi hii khaaa!!!, mi dushe nikahisi linakatwa leo si spidi ila kama mawimbi yanvyopeleka mtubwi, anaimeza yote alafu anaisikilizia ndani ya k yake anendelea tena dahh mi nikampa sapoti


Wazungu wakagoma kabisa maana dushe ilikua inapata msukosuko,mtoto miguno si ya nchi hii na miuno konkiii,naona alicum maana alijishindilia kama dk hiv na kulegea kujitoa dushe kama limetemwa na chatu,

Akailengesha kwenye mstari wa tigo bana bana bana!!!!, hakuizamisha ila niishie hapa ila nilijikuta naunganisha bao 2 kwa moja la tatu ndo akanitoa kitambaa ikawa zamu yangu

Sikumla tigo ila nimehakikisha nae hajawahi ila tunapoelekea uzalendo utanishinda

Mtoto wa kichaga nakupa credit unaweza ,nafikir ni aibu tu ndo maana akaniziba macho

Tukutane rombo xmass
kama hakunyonya mb** hakunakitu huyo.
 
Back
Top Bottom