Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lengo ni nini hasa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ADUI, Sep 19, 2010.

  1. ADUI

    ADUI Member

    #1
    Sep 19, 2010
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimeshtuka kwamba nina zaidi ya filamu 300 katika hard disk yangu . Mimi napenda sana filamu hivyo huzitafuta popote pale zilipo. Kutoka VHS mpaka DVD format ni hatua kubwa sana, na kama kawaida kuna wajanja wanaotuwezesha kupata filamu nyingi kwa wakati mmoja na kwa bei ya chini sana (ubora wake unafanana na bei). Siku hizi, kutokana na wingi wa computers wengi tuzipata hizi films kupitia mtandao (torrents) kitu kimetoka jana keo ninacho! Mimi pamoja na wengi tufurahia sana hii hali, ILA kengele imepiga kichwani, najiuliza ni KWANINI hali iko hivi? Je ni kweli hii ni kutokana na maendeleo ya teknolojia na kwamba ni kitu ambacho hakiwezi kuzuilika? Au ni mpango tu ? Nimejiulliza hivi kutokana na ukweli kwamba mambo yanayooneshwa kwenye filamu nyingi siku hizi si mazuri, tn nyingine zinakuwa labeled kama teen movies au comedy lakini utakayoyaona humo ni mengine kabisa. Ni kizazi gani tunachokiandaa? Inasikitisha kuona hata filamu za hapa nyumbani zimeingia kwenye mkumbo huohuo, mavazi ya kina dada kwenye hizi filamu ni ya aibu… nisiendelee sana, ila ninachotaka kusema kuwa tuwe macho ‘taifa la kesho’ linaangamia. Hivi utamueleza nini mtoto ambae tangu anakua anaona ushoga kwenye tamthilia na filamu ni kitu cha kawaida tu, huu ni mfano. Mungu atusaidie tuujue UKWELI.
     
  2. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    La msingi ni Kila kitu kifanyike kwa wakati sahihi, Ukiweza zuia mtoto kutazama vinavyozuilika, Maombi yasikae kando, Ila ukiweza mjengee mtoto kadunia kake, mfano _Shule bora, Home, and kuangalia hata marafiki mtoto anao associate nao, La hasha Mh!!!!! I don know:confused2:
     
Loading...