Lengo lilikuwa ni Mbunge si kura


GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Nilikuwa napitia maoni ya wana JF kuhusiana na matokeo ya igunga ambayo yamekipa ushindi chama cha ccm. Wengi wa wana chadema wanajipa moyo kuwa chama kilikuwa na hakina kitu na hivi sasa kimepata kura. Huu uchaguzi haukuwa wakutafuta idadi ya kura za vyama bali ni mbunge. Na kama ingekuwa kujua idadi ya kura mgetafuta njia zingine za kujua hilo.
Kwa maana hiyo basi, mambo yakusema tumepata kura halikuwa lengo lake, lengo nikumpata mbunge. Kama hukumpata mbunge ina maana hukutimiza lengo lako na huna sababu yakujisifu.
Hizo ni kauli za kuliwazana tu humu ndani na kutiana moyo (kujifariji). Kubalini mmeshindwa kwenye uchaguzi huru na wa haki, jipangeni upya.
 
N

nyamagaro

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2010
Messages
385
Likes
32
Points
45
N

nyamagaro

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2010
385 32 45
Baada ya serikali kutumia fedha nyingi (3+billions) Igunga waambie serikali ikalipe mishahara ya wafanyakzi ambao mpaka sasa hwajalipwa.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Baada ya serikali kutumia fedha nyingi (3+billions) Igunga waambie serikali ikalipe mishahara ya wafanyakzi ambao mpaka sasa hwajalipwa.
Billioni 3 ni fedha za chama si serikali. CDM mmetumia pesa igunga mmefilisika akaunti za benki zote hakuna kitu, mnasubiri sasa bwana yenu ccm awape ruzuku ndio mpate nafuu.
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
1
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 1 0
Ni kweli wameshindwa wanajifariji kua wamepata kura nyingi,aah wapi wangepata kura nyingi si wangeshinda?mlienda ktk ushindani wakutafuta ubunge mmekosa kubalini kushindwa,ila sio mbay cdm mkijifariji hivyo kama ndio mnaona inawapunguzia machungu ok endeleeni kujifariji,HAYA MMEPATA KURA NYINGI EEHH! Toto achen kulia bhaana.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13,877
Likes
4,282
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
13,877 4,282 280
Nilikuwa napitia maoni ya wana JF kuhusiana na matokeo ya igunga ambayo yamekipa ushindi chama cha ccm. Wengi wa wana chadema wanajipa moyo kuwa chama kilikuwa na hakina kitu na hivi sasa kimepata kura. Huu uchaguzi haukuwa wakutafuta idadi ya kura za vyama bali ni mbunge. Na kama ingekuwa kujua idadi ya kura mgetafuta njia zingine za kujua hilo.
Kwa maana hiyo basi, mambo yakusema tumepata kura halikuwa lengo lake, lengo nikumpata mbunge. Kama hukumpata mbunge ina maana hukutimiza lengo lako na huna sababu yakujisifu.
Hizo ni kauli za kuliwazana tu humu ndani na kutiana moyo (kujifariji). Kubalini mmeshindwa kwenye uchaguzi huru na wa haki, jipangeni upya.
mkuu tatizo lako ulikimbia somo hisabati darasa la tano - mle kuna kitu kinaitwa statistics. kwa hiyo wadanganye wenzako mliokuwa mnagawa nao mahindi kwa wapiga kura wenye njaa wakati wa kampeni - hao watakuelewa 'cause mpo level moja.
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,338
Likes
520
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,338 520 280
Nilikuwa napitia maoni ya wana JF kuhusiana na matokeo ya igunga ambayo yamekipa ushindi chama cha ccm. Wengi wa wana chadema wanajipa moyo kuwa chama kilikuwa na hakina kitu na hivi sasa kimepata kura. Huu uchaguzi haukuwa wakutafuta idadi ya kura za vyama bali ni mbunge. Na kama ingekuwa kujua idadi ya kura mgetafuta njia zingine za kujua hilo.
Kwa maana hiyo basi, mambo yakusema tumepata kura halikuwa lengo lake, lengo nikumpata mbunge. Kama hukumpata mbunge ina maana hukutimiza lengo lako na huna sababu yakujisifu.
Hizo ni kauli za kuliwazana tu humu ndani na kutiana moyo (kujifariji). Kubalini mmeshindwa kwenye uchaguzi huru na wa haki, jipangeni upya.


Kila unachokileta hapa JF ni majitaka tu,nakushauru mambo yafuatayo kama mtanzania mwenzagu....

  1. Acha kupost threads wala kuchangia uwe unasoma mawazo ya great thinkers....unatia aibu
  2. Ukapate councelling kwa madaktari wa akili....
  3. Unaweza ukawa na pepo wa kukataliwa kuna Mzee wa upako na Mbunge wenu Mama Rwakatare wanaweza kukuombea...
  4. Acha pupa tulia,tafakari,chunguza ndio ufanye jambo.....
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Ni kweli wameshindwa wanajifariji kua wamepata kura nyingi,aah wapi wangepata kura nyingi si wangeshinda?mlienda ktk ushindani wakutafuta ubunge mmekosa kubalini kushindwa,ila sio mbay cdm mkijifariji hivyo kama ndio mnaona inawapunguzia machungu ok endeleeni kujifariji,HAYA MMEPATA KURA NYINGI EEHH! Toto achen kulia bhaana.
Jamaa wamechanganyikiwa sana na siku ya matokeo walizimia baadhi ya viongozi wao kwa mshtuko. Na wao wamekiri humu JF kuwa hv sasa akili zao haziko sawa baada ya dhoruba ya igunga, wamechanganyikiwa !
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135


Kila unachokileta hapa JF ni majitaka tu,nakushauru mambo yafuatayo kama mtanzania mwenzagu....
  1. Acha kupost threads wala kuchangia uwe unasoma mawazo ya great thinkers....unatia aibu
  2. Ukapate councelling kwa madaktari wa akili....
  3. Unaweza ukawa na pepo wa kukataliwa kuna Mzee wa upako na Mbunge wenu Mama Rwakatare wanaweza kukuombea...
  4. Acha pupa tulia,tafakari,chunguza ndio ufanye jambo.....
Wale wale walio kiri kuchanganyikiwa na dhoruba la igunga mpaka kuzimia kwa wanachama + viongozi wao . Tunajua imewauma sana kukosa igunga ila kuweni na subira na uvumilivu mtaipata nchi 3025. CCM Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeee !
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
jamaa wamechanganyikiwa sana na siku ya matokeo walizimia baadhi ya viongozi wao kwa mshtuko. Na wao wamekiri humu jf kuwa hv sasa akili zao haziko sawa baada ya dhoruba ya igunga, wamechanganyikiwa !
zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
mkuu tatizo lako ulikimbia somo hisabati darasa la tano - mle kuna kitu kinaitwa statistics. kwa hiyo wadanganye wenzako mliokuwa mnagawa nao mahindi kwa wapiga kura wenye njaa wakati wa kampeni - hao watakuelewa 'cause mpo level moja.
Msitake kuwadanganya watu na kujifariji kwa suala eti oooooh kura kura hilo halikuwa lengo, lengo nikumpata mbunge. Kama mlitaka kujua idadi ya watu wanao wa support si mngefanya research mngejua ? acheni kujifariji magwanda mmefanywa kitu mbaya kote kote !
 
123yrz

123yrz

Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
74
Likes
0
Points
0
123yrz

123yrz

Member
Joined Aug 26, 2011
74 0 0
Wale wale walio kiri kuchanganyikiwa na dhoruba la igunga mpaka kuzimia kwa wanachama + viongozi wao . Tunajua imewauma sana kukosa igunga ila kuweni na subira na uvumilivu mtaipata nchi 3025. CCM Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeee !
umedumazwa akili na ccm wewe pumbav kweli unapost vi2 vya kipumbav,haya nambie ruzuku inapatikana vipi?.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Thanx mpenzi wangu na kweli CHADEMA zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
 
ipogolo

ipogolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
5,275
Likes
4,646
Points
280
ipogolo

ipogolo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
5,275 4,646 280
mkuu tatizo lako ulikimbia somo hisabati darasa la tano - mle kuna kitu kinaitwa statistics. kwa hiyo wadanganye wenzako mliokuwa mnagawa nao mahindi kwa wapiga kura wenye njaa wakati wa kampeni - hao watakuelewa 'cause mpo level moja.
BWANA FUSO Takwimu unazosema leo hii baada ya uchaguzi hazisaidii kitu. CDM mmekuwa wa pili haijalishi wa kwanza kawashinda kwa kura ngapi. Jipangeni upya. Hizi danganya toto za mabosi wenu waambieni tunataka kushinda. Visingizio vya mahindi havina nafasi hapa. yapo maeneo mengi hayakuwa na uchaguzi wamepata mahindi. Musoma wamepata mahindi. Ulitaka watu wafe kwa njaa tusubiri uchaguzi uishe?
 
Laface77

Laface77

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2008
Messages
1,450
Likes
1,609
Points
280
Laface77

Laface77

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2008
1,450 1,609 280
Bakwata ndio walioshinda Igunda!
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
umedumazwa akili na ccm wewe pumbav kweli unapost vi2 vya kipumbav,haya nambie ruzuku inapatikana vipi?.
CCM ana mtoto wake wa kiume anayeitwa Serikali ambae sasa yeye amewaoa wake wengi akiwemo mmoja anaitwa chadema. Sasa huyu serikali anampa mkewe chadema ruzuku ili nae apendeze pendeze kwa kwenda salon nk
 
U

ugali

Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
25
Likes
2
Points
5
U

ugali

Member
Joined Mar 31, 2010
25 2 5
Nadhani sisi watanzania tunaishi katika Tanzani tofauti sana na nadhani kuna tanzania mbili-ya wanaokula kwa ccm (3%) na wanaokula kwa jasho lao (97%). Hivi kwa hali ilivyo leo, unaweza kushabikia uwezo wa CCM kututoa katika hali hii tuliyonayo? Naomba wana JF tuwe wakweli na si ushabiki tuu.

Ngoja nikaangalie kama mshahara wangu wa mwezi uliopita kama umeingia benki.

Mwalimu.
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,655
Likes
2,312
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,655 2,312 280
nilikuwa napita kumbe hii thread kaianzisha huyu tia maji tia maji!
 
ipogolo

ipogolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
5,275
Likes
4,646
Points
280
ipogolo

ipogolo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
5,275 4,646 280
umedumazwa akili na ccm wewe pumbav kweli unapost vi2 vya kipumbav,haya nambie ruzuku inapatikana vipi?.
RUZUKU? unamuuliza nanii? Kamuulize katibu wako atakujibu. kama mmetumia milioni 400 mmekwisha. hiyo ni ruzukum ya miezi 4. mtalala njaa mpaka mtakoma. Mnafikiria kumchangia kashindye kupitisha bakuli. looh.
 

Forum statistics

Threads 1,214,722
Members 462,830
Posts 28,521,010