Lemutuz 'Mobimba nyee nyee' amvalisha mtu pete ya uchumba


Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
33,507
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
33,507 2,000
Wale mliokuwa mnasubiri zali la kuwa queen of social media networks mmechelewa the king himself is now engaged to a woman of his dreams.

Wifi aliyepatikana kigezo chake kikubwa ni kuto MUOGOPA MANGE, kumbe wengi walifeli mtihani wa kuwa Mrs Lemutuz kwa kumuogopa dada wa taifa.
 
mtafuta-maisha

mtafuta-maisha

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,738
Points
2,000
Age
30
mtafuta-maisha

mtafuta-maisha

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,738 2,000
Wale mliokuwa mnasubiri zali la kuwa queen of social media networks mmechelewa the king himself is now engaged to a woman of his dreams.

Wifi aliyepatikana kigezo chake kikubwa ni kuto MUOGOPA MANGE, kumbe wengi walifeli mtihani wa kuwa Mrs Lemutuz kwa kumuogopa dada wa taifa.
weka kapicha tafadhali
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,424
Points
2,000
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,424 2,000
Wale mliokuwa mnasubiri zali la kuwa queen of social media networks mmechelewa the king himself is now engaged to a woman of his dreams.

Wifi aliyepatikana kigezo chake kikubwa ni kuto MUOGOPA MANGE, kumbe wengi walifeli mtihani wa kuwa Mrs Lemutuz kwa kumuogopa dada wa taifa.
maana yake azibe masikio kuhusu stori za kibamia . manage atakapolianzisha
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,695
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,695 2,000
Wale mliokuwa mnasubiri zali la kuwa queen of social media networks mmechelewa the king himself is now engaged to a woman of his dreams.

Wifi aliyepatikana kigezo chake kikubwa ni kuto MUOGOPA MANGE, kumbe wengi walifeli mtihani wa kuwa Mrs Lemutuz kwa kumuogopa dada wa taifa.
Nadhani hizi nafasi za Udc kutupwa pembeni licha ya kuwa mpambe wa Bashite imemuumiza na ameambiwa kwenye vetting kuwa single imemuharibia.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
33,507
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
33,507 2,000
Isije ikakusanywa michango na kamati ya harusi ikatengenezwa then zzzzzzzzzzzzzzzzzzz kama ile nyingine maana kamati ilikuwa imeshiba akina David Mosha n.k
Mobimba ana allergy ya kukaa karibu na masikini hataki kuambukizwa umasikini
 
mtafuta-maisha

mtafuta-maisha

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,738
Points
2,000
Age
30
mtafuta-maisha

mtafuta-maisha

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,738 2,000
Mobimba ana allergy ya kukaa karibu na masikini hataki juambukizwa umasikini
Mobimba anafauta kanuni ya "I never stand with loosers" Mobimba hata kama ni marafiki sana atasimama upande wa anapoona kuna ushindi. Hahaha hata Mako akipigwa chini utashangaa Mobimba anamtenga kama vile hawakuwahi kuwa marafiki, najiuliza sijui alirudi kwa majizzo baada ya kumaliza tofauti zao kati ya Mako na Majizo maana alipokamatwa kwa kesi ya madawa alimponda pia....
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
8,025
Points
2,000
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
8,025 2,000
Hongera zake
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
22,084
Points
2,000
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
22,084 2,000
Mobimba anafauta kanuni ya "I never stand with loosers" Mobimba hata kama ni marafiki sana atasimama upande wa anapoona kuna ushindi. Hahaha hata Mako akipigwa chini utashangaa Mobimba anamtenga kama vile hawakuwahi kuwa marafiki, najiuliza sijui alirudi kwa majizzo baada ya kumaliza tofauti zao kati ya Mako na Majizo maana alipokamatwa kwa kesi ya madawa alimponda pia....
Ngoja nifate hyo kanuni maskini hana utu
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
22,084
Points
2,000
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
22,084 2,000
Kama ela ya kula tu ni mgogoro upaka ukope Talla na Branch basi hiyo IVF sahau kabisa wanaiweza kina Bashite wanaokula keki ya taifa.
Ivf ipo overated hapo mikocheni ni dolar 5000 tu.madawa unanunua mwenyewe na clinic unaenda za kawaida.ukijipeleka huko upewe kila kitu ni hela ndefu sana bila sababu.
 

Forum statistics

Threads 1,285,934
Members 494,834
Posts 30,879,420
Top