Lema na Sugu kesho nendeni bungeni

hivi jana hawakupitisha hiyo sheria kwa kuuliza anaekubali aseme ndioo na anaekataa aseme siyo?
 
Wapo dodoma tayari kamanda ngoma ndio kwanza mbiiiichiiii jumatatu tunaanza moja mpaka wafukuze ukawa wote

Huyu bi kiroboto nisikutane naye barabarani lazima nimpe body
 

Mkuu hiyo watanzania haswa wale waumini wa lumumba hawana macho wala masikio kwani kazi yao ni kupiga vigeregere tu.
 
J3 wapinzani waendelee kuzuia huo muswaada .Pamoja na Kinana kuwalipua wabunge wa ccm kwamba wana pitishapitisha tu sheria zinazoumiza wananchi bado yanaendelea kukubali

Kinana ni msanii kuliko hata jotii
 

Mkuu huyu makinda nilini alipata hiyo cv mzuri hapo bungeni?
 

Ni kamanda watanzania tupo pamoja na wabunge watetezi wa maliasili zetu.
 
Kesho moto wa Lema,Nassary,Wenje,Halima mdee ,Mbowe n.k watakuwepo bungeni hakuna muswada kupitishwa kihuni tena mwambie Obama kimeshanuka bungeni

Kweli hiyo mkuu,labda maccm wakitaka waupitishe pekee yao,na historia itawahukumu
 
Wembe ni ule ule wakifanya vurugu watasimamishwa kushiriki vikao vyote.

Wewe wacha kutumika kuhujumu rasilimali za taifa,kwa hizo buku 7 ndio umeamua kuwasaliti watanzania 45 million?
 
Wapi Mbowe? Timu nzima ya UKAWA inabidi washuke mjengoni kesho kuanzisha varangati la nguvu, ila mjue kesho TBC hawataonyesha kitu kwani hawa wahuni hawatataka tuuone uhuni wao.

Hawa TBC lazima wajue kuwa mishahara wanayolipwa ni kodi za watanzania wote na siyo wana ccm pekee yao,siku zao hao zinahesabika
 

Mkuu nape kesha tutangazia kuwa lazima walazimishe
 
Jana nimemsikia mnyika anasema kuna vifungu katika sheria hizo havibadiliki yaani ina maana wakiamua leo ccm wanazifunga mpaka serikali zijazo yale yale ya kwenye madini
Inasemekana hivyo vipengele baada ya kupitishwa miswada hiyo na kuwa sheria, vifungu hivyo havipaswi kubadilishwa kwa miaka 100 ijayo!
 
Jana nimemsikia mnyika anasema kuna vifungu katika sheria hizo havibadiliki yaani ina maana wakiamua leo ccm wanazifunga mpaka serikali zijazo yale yale ya kwenye madini

Maccm yamezoea kupitisha pitisha bora liende
 
hivi jana hawakupitisha hiyo sheria kwa kuuliza anaekubali aseme ndioo na anaekataa aseme siyo?
Walikuwa wanaendelea kuijadili, wameiweka kiporo hadi J'3 ambapo ndiyo wamepanga kutufunga goli la mkono!
 
Kama kuna kupigana sawa, Lema na Sugu wanaweza saidia, lakini mambo ya hoja na data za kitaalam! hao watu wala usiwategemee hawana uwezo huo.
 
Kama kuna kupigana sawa, Lema na Sugu wanaweza saidia, lakini mambo ya hoja na data za kitaalam! hao watu wala usiwategemee hawana uwezo huo.

Wabunge aina hio ccm ndio kwao, Kessy, Mlata, Lusinde ....endekeza list utajaza makapu 12.
 
hii nchi inaelekea kuanguka.maccm yanaitafuna mpaka mifupa
 
Hivi hatuwezi waalika Alshabab wakatoe dozi ya risasi kwa miCCM pale bungeni?
 

VERY NICe POINT
 
Wakienda kuleta vurugu wembe ni ule ule...wanakatwa posho na mishahara +kusimamishwa kushiriki vikao bungeni!

Kwa hiyo washaurini wakawe wapole!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…