Lema na Mawazo (CHADEMA) watikisa Hanang...


O

OMUSILANGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
384
Points
0
O

OMUSILANGA

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
384 0
Ndiyo wakuu !

Kwa taarifa nilizopata toka kwa Mawazo ni kuwa wamefanya mkutano mkubwa Hanang.

Huu ni muendelezo wa kuendelea kuwa elimisha Watanzania kuwa hapa ndipo ccm walitarajia kutufikisha.

Huu ndo ujumbe alio nitumia Kamanda Mawazo ktk simu yangu " NAMSHKRU MUNGU KWA KUNIPA UBONGO WA KUFIKIRI NA MKONO WENYE NGUMI YA KUPIGANA . ZAIDI SANA KWA KUNIPA SAUTI AMBAYO NAAMINI ITAWAKOMBOA WATANZANIA . SIKU SAUTI YANGU IKINYAMAZISHWA NA MAFISADI ,SAUTI ZA RISASI ZITAONGEA. ALPHONCE MAWAZO 19/11/2012. "

Kwa yeyote aliyeko huko tunaomba atujuze yaliyo jili na picha zaidi.
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,764
Points
2,000
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,764 2,000
Ungemuuliza yeye aliyekutumia sms hii akuhabarishe yaliojiri huko
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,612
Points
1,500
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,612 1,500
Nawaaminia hao makamanda..
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,175
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,175 2,000
hapo ukimuongeza bananga umeuwa..
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,021
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,021 1,250
olevaroya

Nawaamini Makamanda! Mengi ya kusema hakuna zaidi ya MUNGU kuwaongeza nguvu nasi tukiwatakia kila la Kheri na kutegemea Updates toka kwako!
 
Last edited by a moderator:
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,281
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,281 2,000
Twanga kotekote ..kamata fisi hadi yote hiyo nasumbua akiri sana.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Ndiyo wakuu !

Kwa taarifa nilizopata toka kwa Mawazo ni kuwa wamefanya mkutano mkubwa Hanang.

Huu ni muendelezo wa kuendelea kuwa elimisha Watanzania kuwa hapa ndipo ccm walitarajia kutufikisha.

Huu ndo ujumbe alio nitumia Kamanda Mawazo ktk simu yangu " NAMSHKRU MUNGU KWA KUNIPA UBONGO WA KUFIKIRI NA MKONO WENYE NGUMI YA KUPIGANA . ZAIDI SANA KWA KUNIPA SAUTI AMBAYO NAAMINI ITAWAKOMBOA WATANZANIA . SIKU SAUTI YANGU IKINYAMAZISHWA NA MAFISADI ,SAUTI ZA RISASI ZITAONGEA. ALPHONCE MAWAZO 19/11/2012. "

Kwa yeyote aliyeko huko tunaomba atujuze yaliyo jili na picha zaidi.
Mawazo ni nani?
 
M

mbugabire

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2012
Messages
247
Points
195
M

mbugabire

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2012
247 195
M4C imeanza upyaa....sasa tusubiri utamu wake hapo CCM nao watakapo anza ziara zao
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,000
M4C imeanza upyaa....sasa tusubiri utamu wake hapo CCM nao watakapo anza ziara zao
wanakimbizwa sana.JK atazimika jukwaani, wassira atalala jukwaani kam si kuzimikia guest house.
 

Forum statistics

Threads 1,294,739
Members 498,025
Posts 31,186,571
Top