Kiboko ya Mazwazwa
JF-Expert Member
- Feb 22, 2026
- 1,510
- 2,969
Lema aondoke haraka pumbavu zake.Lema Kwa hili umekunya pembeni ndugu yetu mwendo umeumaliza
Lema aondoke haraka pumbavu zake.Lema Kwa hili umekunya pembeni ndugu yetu mwendo umeumaliza
Lissu ni yeye ajayeSasa hivi ukifanya mistake ndogo tu wafuasi wa Chadema wanakushusha moja kwa moja tunasema kama ulikua ligi kuu unashuswa daraja moja kwa moja ndo kinaenda kumtokea Nabii koko anashindwa kusoma nyakati na wakati. Lissu kaja kukomesha biashara ya siasa sijuhi kwa nini wanakua wazito kutambua jambo kama hili Niliwahi kuleta Uzi hapa Lema anahitaji chadema kuliko chadema inavyomuhitaji Lema
Jagina😆😆Toka lini Nabii kutokea Kilimanjaro ??😛😛
RIP 🙅♂️Nimefika mama niko hapa Msamvu
Ningelikuwa mimi ni Mwana Chadema, ningelijiuliza kwanini wanachama wangu wengi "wanaramba asali"? Ningelipata jibu, ningelitibu tatizo badala ya kudili na mtu au watu.Lema anaenda kucheza ndondo cha Umma ligi kuu imemshinda kwa upumbavu wake