Lema ataja Mawaziri ‘wazito’ wanaoenda CHADEMA

Lema ataja Mawaziri ‘wazito’ wanaoenda CHADEMA

Kufichaficha nini? Kama wana ujasiri watajitokeza na kama hawana hawatufai...mficha maradhi kilio humuumbua! Lema sema usiogope, sema sana tu. Call me anything lakini mimi nataka huko CCM viti viwe moto na watu wapate taabu kuvikalia, ule unafiki wa akina Sita wa kuanzisha CCJ kisha kuikana kwa ulafi kama wa fisi usipewe nafasi Chadema.
 
Mzee Mwanakijiji, napingana nawe.
Kwenye medani ya kijeshi, kwenye mapambano mstari wa mbele, kuna wakati umepaswa kumhadaa adui kanakwamba unashambulia kutokea upande utakaofyatua risasi kwa kutumia wapiganaji wachache waliopangwa ku draw attention ya adui ili upande huo ili umpige kirahisi na kukiangamiza kikosi chake chote.
Hao waliotajwa hata wakikanusha, hawataaminiwa sana washirika wao. LEMA YUKO SAHIHI KAMA KWELI AMEWATAJA.
jogi hiyo medani ya kivita umeinasa wapi?
 
Last edited by a moderator:
" wapo vijana ambao hawajawahi kununua hata kilo moja ya mchele wala doti ya Kanga kupeleka kwa wazazi wao lakini ni mashujaa wakutumia viganja vyao kuvunja moyo wapiganaji, wanaweza kutumia siasa za mitandaoni vizuri lakini sio akili zao, hata hivyo kuna malengo tofauti katika siasa, lakini lengo kuu kuliko yote basi iwe Haki na usawa, kazi zenu ni kubishana kwenye mitandao huku mmekaa ofisini, huku field tunakoenda kupigana hatupigani kwa ajili ya Chadema kushika madaraka bali Taifa letu kutwaa mamlaka na watu waaminifu watakaoweza kushika madaraka na kuongoza vizuri lakini sisi tunajipa moyo kwa kejeli zote na matusi mnayotutukana kwani hata mvua inanyesha kwa wenye dhambi na wasio na dhambi, endeleeni na ujinga huo wa kutumika vibaya na sisi tutaendelea kuwa makini bila kuogopa, Hata hivyo Chadema ni Chama ambacho wewe na familia yako mnapaswa kukifanyia dua kila siku, hivyo basi kazi ya tawi hili la uhasibu iwe ni kutafuta haki na ukombozi na mkiishi kama familia mtashinda vikwazo vyote mlivyosoma kwenye risala yenu."

Lema ( ufunguzi Tawi la Uhasibu)

Sijamwelewa
 
KUna watu wengine ni tatizo tu; sijui kwanini wanafikiria waatu wanahitaji kujua majina ya mawaziri; sasa hao watu waliotajwa (japo hawajatajwa) wakisema hawakuomba hivyo itakuwaje? Hata kama wlaikuwa na mpango ina maana hawa kina Lema hawana hekima kabisa ya kujua nini vya kusema na nini vya kutokusema?
Mkuu MKJJ, Lema ni ngoma iliyolia sana na ilishapasuka kitambo.
He is not news any more!
Aliyoongelea kwenye gazeti lao ni udaku wa kisiasa ambao si mpya na umekuwapo hapa JF zaidi ya mwezi sasa.
 
KUna watu wengine ni tatizo tu; sijui kwanini wanafikiria waatu wanahitaji kujua majina ya mawaziri; sasa hao watu waliotajwa (japo hawajatajwa) wakisema hawakuomba hivyo itakuwaje? Hata kama wlaikuwa na mpango ina maana hawa kina Lema hawana hekima kabisa ya kujua nini vya kusema na nini vya kutokusema?

tatizo la chadema ni attention seekers...wanataka kila siku wawe kwenye headlines...wenzio ccm wako kimya headlines zao zitaanza 2014..chadema wataishiwa na nguvu ikifika 2014 kama wasipoangalia vizuri
 
KUna watu wengine ni tatizo tu; sijui kwanini wanafikiria waatu wanahitaji kujua majina ya mawaziri; sasa hao watu waliotajwa (japo hawajatajwa) wakisema hawakuomba hivyo itakuwaje? Hata kama wlaikuwa na mpango ina maana hawa kina Lema hawana hekima kabisa ya kujua nini vya kusema na nini vya kutokusema?

Kama Lema kasema hivyo atakuwa amefanya kama mwanasiasa mchanga kabisa.
 
KUna watu wengine ni tatizo tu; sijui kwanini wanafikiria waatu wanahitaji kujua majina ya mawaziri; sasa hao watu waliotajwa (japo hawajatajwa) wakisema hawakuomba hivyo itakuwaje? Hata kama wlaikuwa na mpango ina maana hawa kina Lema hawana hekima kabisa ya kujua nini vya kusema na nini vya kutokusema?

Don't worry Mmm.This is among the planned strategies to destruct and frustrate magamba. Soon magambas are going to panic. We are fighting this War in multiple fronts.
 
[h=2]Lowassa, sitta na mwakyembe kuhamia cdm: Lema[/h]Chanzo-Chiume wa KF
 
Bado sijaelewa busara inayotumiwa na CHADEMA kuhusu mawaziri wa ccm wanaotaka kuhama. CHADEMA wanafaidi nini kwa kuwataja especially sasa wakati tuna miaka 2 na ushee kabla ya uchaguzi mkuu? Sijaipenda kabisa hii move.
 
Sijaipenda hii, Lema na Wana-Arusha wanampenda Lema maana sio mwoga lakini kiukweli ukitaka kuuvuka moto lazima uangalie kwanza utavuka kupitia wapi. Ukija mbio na kuaza kukatiza unaweza kuanguka katikati ya moto na ukaungua vibaya kabisa, ni busara kuangalia unavukaje na hii itaokoa sana nguvu za kuuvuka huo moto na hata muda pia. Lema anataka kuvuka moto kwa kutumia mbio na hiyo inaweza kuleta madhara kuliko faida. Kutangaza hilo si kazi yake na sio muda wake, especially kama walishaongea na kukubaliana kwamba lipewe subira. Si kwamba CCM ni wakubwa sana ila ni vyema kutumia akili kwanza kabla huja-apply nguvu ulizonazo.
 
Ok sasa wakija huko CDM na wakiutaka Uraisi kama Mh Shibuda itakuwaje?
 
Bado sijaelewa busara inayotumiwa na CHADEMA kuhusu mawaziri wa ccm wanaotaka kuhama. CHADEMA wanafaidi nini kwa kuwataja especially sasa wakati tuna miaka 2 na ushee kabla ya uchaguzi mkuu? Sijaipenda kabisa hii move.

Trust me Chadema wako makini sana, wanaweza fanya jambo ukaona kama wanahariibu,vuta subira uone magamba litakavyowakaanga..Yaani CHADEMA wameshawashika magamba kunako stahili sasa wanatumia njia mbalimbali kuwachezesha wanavyotaka kabla ya kuwanyonya macho 2015,unaweza kuona wamesema hivyo kwa kuropoka kumbe hao mawaziri kati yao wamewaambia wamekubaliana nao walipoti hivyo ila wasiwataje kwani muda wao kutaja na kuvaa gwanda rasmi bado,then baada ya hapo wao watatupa makombora ili kudhoofisha gamba. Believe me, there are Chadema strong supporters and members in Green and Yellow (CCM) colours. Time will tell
 
Mzee Mwanakijiji, napingana nawe.
Kwenye medani ya kijeshi, kwenye mapambano mstari wa mbele, kuna wakati umepaswa kumhadaa adui kanakwamba unashambulia kutokea upande utakaofyatua risasi kwa kutumia wapiganaji wachache waliopangwa ku draw attention ya adui ili upande huo ili umpige kirahisi na kukiangamiza kikosi chake chote.
Hao waliotajwa hata wakikanusha, hawataaminiwa sana washirika wao. LEMA YUKO SAHIHI KAMA KWELI AMEWATAJA.

jogi sizani kama watakuelewa umetumia mfano technical sana,wewe kweli unajua unacho ongea,heshima yako mkuu
 
Last edited by a moderator:
Binafsi hata kama hii ni propaganda ya Lema dhidi ya CCM, bado sioni umuhimu wake kiasi hicho. inafanya Chadema waonekane kama vile mafanikio yao na kuchukua kwao ikulu kutategemea viongozi watakaohama CCM na kujiunga nayo. sidhani hata CDM wana haja ya kuhangaika na hao watu wa CCM. Tayari M4C imeshapiga hatua kubwa sana ya mafanikio. hao CCM watakuja wenyewe wakiomba kujiunga na CDM na si kwa CDM kujishebedua ili CCM waifuate. La msingi ni kuendeleza mapigo kwa mkakati wa kushinda imani ya watanzania ambao ndio wengi kuliko hao viongozi wa CCM.
 
Back
Top Bottom