Leka Dutigite:Wazawa Wa kigoma tufamiane.

MLALUKO JR

JF-Expert Member
May 3, 2015
963
500
>>> MIMI MKAZI wa KIGOMA msamvu STAND karibu na Daraja la MTO RUVU njia ya kuelekea MTAMBASWALA jirani kabisa na feri HUKU POSTA mpya kama unaelekea OFISI za TAIFA za TAKWIMU hapa jirani na Msoga kijiji cha MKwakwani njia Panda ya KWEnda NAMTUMBO .>> mtoa MADA unadhani JF kama fACEbook??? sis wengine tunatafutwa na cnn anatusitiri ''MELO '' tu.
Ungesema km ni mzawa wa huko inatosha!Km utapenda kuzungumza maeneo ulipozaliwa haina taabu.Ndio maana ht mm cjataja majina yangu wala vngne km vile nlipo xx n.k
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom