Tafadhali wana jf naombeni mnieleweshe maana ya led siries4, 5 na kadhalika na vilevile napenda kujua tofauti kuu iliyopo kati ya led na lcd tv hasa katika matumizi yake. Asanteni
Kwa upande wa matumizi binafsi naona bora hata nichukue lcd kwa kipato changu kwakuwa quality za led nitazipata kwa kutumia HDMI cable na zote ni HD -high definition.
Pili huo uthininess wa led nani atauona kwani imekiwa laptop? Yenyewe iko ukutani au mezani.
Na pia kama nyumba ya pilikapilika za watoto led haikufai very delicate.
Kuhusu zile series ni kuwa the higher the series the better ingawa tofauti ya series na series ni ndogo sana yaweza.kuwa mashavu tu
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.