Le Mutuz enzi hizo

BONGOLALA

JF-Expert Member
Sep 14, 2009
16,519
2,000
Sasa ndiyo kawa Kijana kabisa,hakosi night clubs,babies kwa sana.enzi hizo alikua mtu mzima
 

GeoMex

JF-Expert Member
Jan 10, 2014
2,469
2,000
Hahaaaa alikua na panki. Saiv nywele zinakimbilia kisogoni kapiga zungu

Ila huyu jamaa atakua vampire aisee
 

Jamalm335

JF-Expert Member
Aug 5, 2015
2,230
2,000
Haoni aibu mwenzie amekuwa milionea yeye amebaki kujikomba kwa watoto sawa na wajukuu zake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom