Le Mutuz apinga ushindi wa King Kiba dhidi ya Chibu

Le Mutuz apinga ushindi wa King Kiba dhidi ya Chibu

Status
Not open for further replies.
Mabandiko mengi lakini hana jipya kama mashabiki zake hawakupiga kura. Endeleeni kumpanda kuwa ni bora kumbe mwampaka mafuta kwa mgongo wa chupa.
best umevote ktma?
kwa mara ya kwanza nimepiga kura ktma toka ianze
 
Maneno ya wakosaji hayo. Watu wame vote. Kwanini na yeye hakupigiwa hizo. Watu wazima wengine hovyo. Badala ya Ku reason wao wanakimbilia Ku blame.

umeona eeeehhh
sijui anamlenga nani sasa kwamba hakustahiki kupewa tuzooo
ye kasema hana shida ya tuzo sasa je..?!

mwenye shida kapewa..
wao wanalia nnn......
 
umeona eeeehhh
sijui anamlenga nani sasa kwamba hakustahiki kupewa tuzooo
ye kasema hana shida ya tuzo sasa je..?!

mwenye shida kapewa..
wao wanalia nnn......

Kanishangaza kwahyo Kiba hastaili tuzo kwa maneno yake hayo. Wasijidaganye Kiba wa long time na anakubalika na kila level ya watu jamani kama mashabiki wanaomshabikia mtu wao hawakupiga kura je? Hafu yeye anaweza kumuona ni Michael Jackson wa Tzania ila watu wanamuona tofauti na wakawaida.
Hivi hawajiulizi kwanini Jide anaheshima na kila mwaka huwa hakosi tuzo. Maneno ya mkosaji. Watanzania tulimpigia kura tukiamini yeye ndo anayependwa.
 
Kanishangaza kwahyo Kiba hastaili tuzo kwa maneno yake hayo. Wasijidaganye Kiba wa long time na anakubalika na kila level ya watu jamani kama mashabiki wanaomshabikia mtu wao hawakupiga kura je? Hafu yeye anaweza kumuona ni Michael Jackson wa Tzania ila watu wanamuona tofauti na wakawaida.
Hivi hawajiulizi kwanini Jide anaheshima na kila mwaka huwa hakosi tuzo. Maneno ya mkosaji. Watanzania tulimpigia kura tukiamini yeye ndo anayependwa.

yaani huyu haba sijui vp na lengo lake ni
kutaka ktma wachakachue apewe anaemtaka yeye
wakati kura hawapigi
acheni kulalamika nyie washabiki wa daimond
 
hana lolote aache unafki tuanze na yy je alipiga kura au mbwembwe tu?
na lengo lake ni kutaka achakachue ktma
atashindwa tuuuuuu
nilikua namheshimu sana ila hapana kwa kweli kwa hili amechemshaaa
 
No offence,kwani huyu mutuz n nani?????😕
 
Atakuwa ni wema sepetu na timu yake tu;
........... nimejisemea tu.............
 
ni kiba tu mnamtafuta kwa nguvu zote hizo??
 
Tehee teheee wale wale waliokupandisha ndio watakaokushusha ndio muziki wa bongo ulivyo nakumbuka walivyolazimisha kumpandisha almasi na sasa rasmi atageuzwa chuma chakavu,middle man msipoelewana lazima akuweke kapuni.
 
Kila mtu anamashabiki wake alafu aangalie watu waliomfanyia kampeni kiba apigiwe kura ndio hao kwenye mashabiki wengi kama team Wema wamempigia sana kiba acha hao wengine hivi Wema na diamond nani anapendwa na watu sana pia kiba anamashabiki wake wanaomsapoti yeye aandae tuzo zake ampe huyo anaetaka
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom