Le Mutuz apinga ushindi wa King Kiba dhidi ya Chibu

Le Mutuz apinga ushindi wa King Kiba dhidi ya Chibu

Status
Not open for further replies.

Mayu

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2010
Posts
8,675
Reaction score
14,356
Instagram hapatoshi, anayejiita ze kingi of all sosho media in Tz anatumia nguvu nyingi sana kupinga matokeo ya ushindi wa tuzo za watu wa King Kiba kwa kutupilia mbali na kudharau taratibu za kumpata mshindi na kuziweka zakwake anazoita fact and evidence kwa kutumia akili kubwa na digirii tatu

Huyu mzee anazeeka vibaya sasa
 

Attachments

  • image.jpg
    image.jpg
    88.9 KB · Views: 5,685
  • image.jpg
    image.jpg
    78.4 KB · Views: 5,320
Wana jamvi wasalaam!
Kama mjuavyo hakuna tunzo inayo kosa mikasa na maneno na hii uonesha jinsi tunzo zinavyo wagusa wengi!

Na Tunzo iliyokuwa ina wagusa wengi ni tunzo ya msanii wa kiume anaye pendwa na wengi ambayo imekwenda kwa msanii Alikiba!
Baada ya utoaji wa tunzo huo wengi wamesema na kunena lakini leo hii kuna kitu kipya kimezuka ambacho kinaweza kuwa kivutio kwa wengi na wengi watatamani kujua kilicho nyuma ya haya yote!

Mh Lemutuz au Sauti ya Umeme amesema wazi kabisa kwenye Tunzo za watu haki haikutendeka kabisa na hakuna msanii anayependwa Tanzania zaidi ya Diamond!

Lemutuz amekwenda mbali zaidi kwa kusema kuwa mchakato ulivurugwa na watu na atamtaja mtu huyo aliye vuruga huo mchakato asije akavuruga na mchakato wa Kill music Awards(KTMA)
Kimsingi hapa Lemutuz anasema kuwa Tunzo za jana ziliandaliwa kwa watu fulani na walipewa na sasa atamtaja mtu huyo anaye husika ili asije kuharibu mchakato wa KTMA!

Na anasema aliye vuruga mchakato wa jana yuko busy kuvuruga matokeo ya KTMA!

Bado najiuliza kama kweli michakato ya kura inaweza kuvurugwa na watu kwa manufaa ya watu jee hata michakato iliyo pita ilikuwa salama?
Karibuni sana...
 
Saga limeanza..
 

Attachments

  • 1432377398739.jpg
    1432377398739.jpg
    41 KB · Views: 3,837
  • 1432377476414.jpg
    1432377476414.jpg
    39.1 KB · Views: 3,697
  • 1432377535846.jpg
    1432377535846.jpg
    38.2 KB · Views: 3,673
  • 1432377586411.jpg
    1432377586411.jpg
    23.3 KB · Views: 3,629
Instagram hapatoshi, anayejiita ze kingi of all sosho media in Tz anatumia nguvu nyingi sana kupinga matokeo ya ushindi wa tuzo za watu wa King Kiba kwa kutupilia mbali na kudharau taratibu za kumpata mshindi na kuziweka zakwake anazoita fact and evidence kwa kutumia akili kubwa na digirii tatu

Huyu mzee anazeeka vibaya sasa

Mfate hukohuko instagram umwambie kuwa kuna kupendwa na kushabikiwa.

ALLY K 4 REAL ndio Msanii ANAYEPENDWA zaidi kwa sasa na huyo anayemtaka ndiye msanii ANAYESHABIKIWA Zaidi kwa sasa.

Kama hajui kutofautisha hivyo na Kama bado ataleta ubishi basi hiyo akili kubwa na hizo digrii tatu alizonazo ni sawa na MAjani VIwavi.
 
Hapa pasipite bila mzurimie kupaona tafadhali

Imebidi nicheke NIPO

Nilichungulia na nimetoka kupokea screen shots za Le Mutuz na alivyoelezea tangu jana usiku.

Haya nashuka na ka post chini
 
Last edited by a moderator:
Le Mutuz na Le Tamkozzz instagram part 1
 

Attachments

  • 1432378163590.jpg
    1432378163590.jpg
    66.6 KB · Views: 3,098
  • 1432378172497.jpg
    1432378172497.jpg
    36.4 KB · Views: 2,990
  • 1432378189185.jpg
    1432378189185.jpg
    66.7 KB · Views: 2,996
  • 1432378205496.jpg
    1432378205496.jpg
    53 KB · Views: 2,979
  • 1432378217207.jpg
    1432378217207.jpg
    50 KB · Views: 2,916
Le Mutuz na Le Tamkozzz instagram. Part 2
 

Attachments

  • 1432378261456.jpg
    1432378261456.jpg
    52.6 KB · Views: 2,735
  • 1432378274605.jpg
    1432378274605.jpg
    49.3 KB · Views: 2,658
  • 1432378285209.jpg
    1432378285209.jpg
    22.8 KB · Views: 2,615
  • 1432378295977.jpg
    1432378295977.jpg
    51.5 KB · Views: 2,611
  • 1432378311606.jpg
    1432378311606.jpg
    31.5 KB · Views: 2,548
Le Mutuz na Le Tamkozzz instagram. Part 3
 

Attachments

  • 1432378723916.jpg
    1432378723916.jpg
    67.6 KB · Views: 1,828
  • 1432378732756.jpg
    1432378732756.jpg
    63.4 KB · Views: 1,802
Mi naamini kigezo pekee ili uwe mshindi ilikua ni kura
Diamond anaweza kuwa na followers wengi kwenye social media lakini wasimpigie kura kwa mambo mengi
Mosi, inawezekana zaidi ya robo tatu hao wafuasi wake ni kutoka nje ya nchi hivyo wasione umuhimu wa tuzo hizi au kukosa njia rahisi kuvote kama kutuma sms locally
Pili inawezekana wafuasi wake pia walibweteka wakajua atachukua tu bila ku play part yao ya kupiga kura
Tatu tuzo hizi haziangalii ubora wako upoje kwa sasa wak ni kura tu
Lakini pia mtu kulipia milioni tatu sio kigezo maana lets say Lundenga au madam Rita na hakika hana muda wa kupiga kura mara mia kwasababu alikipa milioni tatu lakini kuna msela kinyozi anaweza kumpigia Kiba kila siku kura za kumwaga

Ki msingi maamuzi ya jinsi hii hutatiza wengi kwasababu tunasukumwa na ama mahaba yetu binafsi au viashiria kwamba fulani anapendwa lakini mwisho wa siku fact ni vote ndio inaamua.
Ni mbaya kujiaminisha kuwa kwakuwa anajaza na kupenda ndio ushindi sababu kigezo ni kura
Kumbuka wema anawapenzi wengi sana, joketi halikadhalika na ile hali ya wafuasi wa kiba kunyanyasika na mafanikio ya chibu inaweza kuwapa msukumo wa kutuma sms nyingi saaaana maana upigaji kura ulikua hauna ukomo

So sioni akabu yoyote katika hali, tuzo zingine makini hawaangalii kura tu pekee wanaangalia na vigezo vingine ila hii ya watu waliachiwa watu wenyewe waamie
 
Huyo kweli kapagawa na diamond...me namshaur aanzishe tuzo zake halafu zote awe anampa mfalme wake..!!!

Hilo ndo lamsingi tena akiinzisha zao wawe wanampa zote. Tena anatumia kigezo eti kujaza watu. Wengi wanaweza kuhudhuria show yako sio kwamba wana kupenda sana ila ni burudani wanayofata.
 
Mi naamini kigezo pekee ili uwe mshindi ilikua ni kura
Diamond anaweza kuwa na followers wengi kwenye social media lakini wasimpigie kura kwa mambo mengi
Mosi, inawezekana zaidi ya robo tatu hao wafuasi wake ni kutoka nje ya nchi hivyo wasione umuhimu wa tuzo hizi au kukosa njia rahisi kuvote kama kutuma sms locally
Pili inawezekana wafuasi wake pia walibweteka wakajua atachukua tu bila ku play part yao ya kupiga kura
Tatu tuzo hizi haziangalii ubora wako upoje kwa sasa wak ni kura tu
Lakini pia mtu kulipia milioni tatu sio kigezo maana lets say Lundenga au madam Rita na hakika hana muda wa kupiga kura mara mia kwasababu alikipa milioni tatu lakini kuna msela kinyozi anaweza kumpigia Kiba kila siku kura za kumwaga

Ki msingi maamuzi ya jinsi hii hutatiza wengi kwasababu tunasukumwa na ama mahaba yetu binafsi au viashiria kwamba fulani anapendwa lakini mwisho wa siku fact ni vote ndio inaamua.
Ni mbaya kujiaminisha kuwa kwakuwa anajaza na kupenda ndio ushindi sababu kigezo ni kura
Kumbuka wema anawapenzi wengi sana, joketi halikadhalika na ile hali ya wafuasi wa kiba kunyanyasika na mafanikio ya chibu inaweza kuwapa msukumo wa kutuma sms nyingi saaaana maana upigaji kura ulikua hauna ukomo

So sioni akabu yoyote katika hali, tuzo zingine makini hawaangalii kura tu pekee wanaangalia na vigezo vingine ila hii ya watu waliachiwa watu wenyewe waamie

bora we umeongea
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom