Rugby Union
JF-Expert Member
- Nov 21, 2012
- 402
- 257
Hili ni toleo la mwaka 2013 la sheria za mchezo wa raga kama lilivyochapishwa na shirikisho la raga la dunia, yaani IRB.
Kwa wageni kabisa wa mchezo huu, kipo kijitabu kinachotoa mwongozo kwao ambacho pia kimetolewa na IRB na nikipata nafasi nitakiweka humu jamvini.
View attachment IRB_Laws_2013_EN.pdf
Kwa wageni kabisa wa mchezo huu, kipo kijitabu kinachotoa mwongozo kwao ambacho pia kimetolewa na IRB na nikipata nafasi nitakiweka humu jamvini.
View attachment IRB_Laws_2013_EN.pdf