Lawama zimwendee Mwana FA au Dully Sykes ? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lawama zimwendee Mwana FA au Dully Sykes ?

Discussion in 'Entertainment' started by Murwa, Jun 13, 2012.

  1. M

    Murwa Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna scandal kwamba huu wimbo wa Ameen - Mwana FA ft Dully Sykes & AY | Muziki.net umekua sampled kutoka moja ya nyimbo za mwanadada mJamaica, sasa ingawa watu kibao hufanya hivyo ulaya na inakua kitu cha kawaida, je kwa hili letu nani alalamikiwe?
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ah,hebu weka vizuri mada mdau
     
  3. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,901
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Mbona kwa design hiyo watalaumiwa wengi Ukikaa na kusikiliza kwa makini utagundua kuwa nyimbo nyingi za kidogo zimekuwa sampled nje ya Bongo!
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    lawama zikuendee wewe unaesikiiza jisongi hilo.......bongo fleva ni kwa fools......
     
  5. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 4,181
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Nyimbo zote za fleva hazina maana, ziko sampled kwa wasani wa nje. Zamani hapa Bongo watu walikuwa hawajuwi hivyo lakini hiyo ndiyo habari kamili. Nchi za Ulaya mtu ukipiga muziki wa mwenzako inabidi ulipe kiasi cha pesa kwa msanii husika ila hapa Bongo wanatumia wizi. Time to ditch fleva turudi kwenye muziki wetu wa asili.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,515
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    mi hata sijaelewa...
     
  7. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 4,181
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280

    Couldn't agree more with you more. I promote YOU to become a JF critic! Lete namba ya simu na waraka wako haraka iwezekanavyo.
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,620
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Baada ya kuulizwa na "Gossip Cop. wa Clouds Bw.Soud Brown Dully Sykes alimtukana kuwa haongei na "MASHOGA"
     
  9. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,733
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Imenibidi niazime cheko la William Malecela...
    Ha! Ha! Ha! Ha! Ha! Ha!
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,733
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Juzi kati kuna jamaa mmoja maeneo ya sinza alipita huku akiwa kashika chupa ya Bia ya Tusker...basi nkajuwa ni wewe ndugu yangu si nkaanza kuita
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,063
    Likes Received: 8,553
    Trophy Points: 280
    Na wala sio wimbo ni beat ndiyo iko smpled ndio maana FA aka sema ni bora aulizwe dully.

    Alaumiwe aliyetukana.
     
  12. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,709
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Producer'dully' ndo wakulaumiwa zaid coz ye ndo kasample beat na kaiga na melody ya chorus.FA ye alichokifanya ni kutupia mistari yake,ila anastahili lawama endapo tu alijua kwmb dully kacopy wimbo wa msanii wa nje na kulifumbia hilo swala macho kwa maslah yake.
     
  13. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    bora we umesema ukweli.
     
  14. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,297
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wazee wa ku copy na ku paste kama ilivyo, why jamani wavuta ndumu wetu kina Boban hawawezi kuwa copy na ku paste kina Balotelli tukachanua na sie uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
Loading...