Laughter series: Bibi muone huyu amelala..! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laughter series: Bibi muone huyu amelala..!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kwetunikwetu, Jul 5, 2010.

  1. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Siku moja kijana wangu alikuwa mgonjwa, bibi yake akampeleka hospitali moja hapa Dar. Sasa walipokuwa kwenye bench wakisubiri kuhudumiwa, akaja mlemavu mmoja wa macho (kipofu) akakaa karibu yao. Dogo (3.2 yrs old) akaanza kuchezea ile fimbo nyeupe ya yule mlemavu. Bibi yake akawa anamzuia.........ingawaje yule kipofu alikuwa katulia kala pozi.

    Sasa dogo akaona mchezo akawa anachukua ile fimbo huku anamwangalia yule mlemavu reaction yake........alipoona kila anachofanya hakuna reaction yeyote......then akamgeukia bibi yake na kumwambia

    "BIBI MUONE HUYU AMELALA"
    , maskini hakujua kuwa yule jamaa ni kipofu haoni.
     
Loading...