Nilikuwa napenda sana kuiangalia video ya 'If you had my love' si kwa sababu niliipenda sana hiyo ngoma, la hasha, ni kwa sababu zingine tu:A S tongue:.
Naombeni SAMAHANI kwa kutoka nje ya thread kidogo ila naona nimsaidie Sister wetu King'asti kupata miziki ya enzi ya Kaka yake wakati akizirudi Break Dance:
Ollie and Jerry - There's No Stopping us
Chaka Khan na wimbo wake wa AIN'T NO BODY: Breakin' - Ain't Nobody - YouTube
Mwisho nimalizie na Band niipendayo hadi leo, SHALAMAR na hapa ni Mkongwe Jeffrey Daniel akijituma baada ya Mama Judy Watley kuwa kajifungua na Band kushindwa kufika ikiwa nzima. Baadhi ya step zake utagundua kuwa Michael Jackson alizitumia hasa kwenye wimbo wa Moon Walker ambapo Jeffrey alimpa shule Michael.
BTW: Kumbuka siku zote, kabla KC&JOJO, kulikuwa na JODECI ambao walifunga kazi kwa vibao kama CRY FOR YOU na FENNIN (feat. Roger troutman, mzee wa Computer Love).
duh, ahsante fishziller.
yaani you have taken me waaaay back. i had 3 brothers walinifanya m'babe kweli.
kuna ule wimbo chorus yake inaimba "lets talk about sex babe, lets talk about you and me. lets talk about all the good things, and the bad things that make me. lets talk about.."
Late 90s ulikuwa teenager? Aisee...naona nimeshaanza kuzeeka sasa:A S shade:
Halafu kuna Bia Bia - ya Lil Jon feat. Ludacris, Too $hort, Big Kap, na Chyna White. Hii ngoma nilikuwa naitwanga sana kwenye '87 Chevy Caprice yangu - hahahaaa yeah, I used to drive a hooptie coz that's all I could afford at the time.
Moja ya ngoma za mwanzo mwanzo za crunk. Club watu walikuwa wanajitoa fahamu ikitwangwa.
Baada ya hii Lil Jon akawa mainstream!
Ila kwa nini umeamua kuanzia late 90s na early 2K? Turudi nyuma hadi late 80s - enzi za akina Rob Base & DJ EZ Rock, Schooly D, Redhead Kingpin, Kool G Rap, Masta Ace, n.k.
Well, N.O.R.E was not part of the "boom of down-south hip hop music" and what not.
That era, which era?I just put N.O.R.E's "nothing" as one the club bangers of that era.
That era, which era?
It is pointless to say that the discussion is dedicated to the "era that saw the boom of the the down-south hip hop" and then punctuate it with N.O.R.E, it's just a total mess. N.O.R.E came from a completely different genre.
Mc hammer na u can't touch this 1990,naughty by nature na OPP in 1991,dr n dre n snoop dogg,dre's day,nutting but a g thang,snoop dogg in 1994 with what's my name,na wengine wakali kweli nimezeeka maana ni km juzi tu
Oh, I thought it was the "era that saw the boom of the the down-south hip hop music," not anymore?The late 1990s and early 2000s
Howdy?
When I was a teenager in the late 1990s and early 2000s, I never missed boogieing down on weekends.
It was the era that saw a boom of down-south hip hop music. Damn! I had unforgettable moments in my life.
This thread is dedicated to all people who had great times in the mentioned era.
Please share your unforgettable moments and most importantly, the club bangers that made you stomp the dancing floor.
I start by this Noreaga/N.O.R.E banger "Nothin". This is a classic club banger; I would dance to this song even when I am 90 years old.
Check it via this YouTube link.
https://www.youtube.com/watch?v=sul16s0VSzs
https://www.youtube.com/watch?v=sul16s0VSzs&feature=player_detailpage
Safi sanaKaribu sana Bibie.
Huo wimbo umeandika hapa unaitwa Let's talk about sex na umeimbwa na akina dada SALT N" PEPPER.
Katika wimbo huo, walitumia SAMPLE ya wimbo wa THE STAPLE SINGERS-I WILL TAKE YOU THERE: The Staple Singers - I'll Take You There (1972) - YouTube
Naona ulikuwa mzee wa West Coast G-Funk!
Dah! Nakumbuka mabro zangu walikuwa wakipiga hiyo miziki, huku wakitinga khakis na Converse All Stars! basi wenyewe wanajiona akina Snoooop!! Ingawa hata mwenyewe nilivaa khakis na Converse hizo.....
Lakini ilipofika zamu ya wapiga kelele na midundo ya bass kutoka down-south mambo yakawa ni kupiga white tee, Air Force One, baggy jeans n.k.