Laptop Yangu inafuta Data kila ninapoizima


Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
habari zenu wakuu, nina laptop HP Pro Book 4520's, kwa muda kama wa miezi miwili hivi nilimwazimisha mtu kuitumia sasa juzi kanirudishia taizo ambalo lipo kwa sasa ni kwamba ninaposave file zangu zinakaa vizuri kabisa lakini nikizima nikija kuwasha zote zinakuwa zimefutika,, halafu message ifuatayo inasomeka........

You have been logeed on with a temporary profile..
You cannot access your files and files created in this profile will be deleted when you log off. to fix this log off and try logging on later.
please see the event log for details or contact your system administrator.

msaada wakuu maana jana nimepoteza data nyingi sana....
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,307
Likes
816
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,307 816 280
Sihani kama mafaili yamefutika ila huyaoni kwa sababu kila unapolog in unatengenezewa profile mpya. Ukiingia directly kwenye C drive kisha Users na ukatafuta humo utayaona hayo mafaili.
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
Sihani kama mafaili yamefutika ila huyaoni kwa sababu kila unapolog in unatengenezewa profile mpya. Ukiingia directly kwenye C drive kisha Users na ukatafuta humo utayaona hayo mafaili.

nimefanikiwa ku solve hiyo ishu thanx wakuu..
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
59,033
Likes
24,381
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
59,033 24,381 280
Siku ingine usiazimishe laptop yako, hivi ni vitu very personal. Kama anashida sana ya kompyuta aingie internet cafe. Au uwe na nyingine spare kama ni msamaria mwema.
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
hahaa haaa asante technician wangu, lakini nilikuwa nazo mbili halafu jamaa ni rafiki yangu wa damu...

Siku ingine usiazimishe laptop yako, hivi ni vitu very personal. Kama anashida sana ya kompyuta aingie internet cafe. Au uwe na nyingine spare kama ni msamaria mwema.
 

Forum statistics

Threads 1,238,197
Members 475,856
Posts 29,312,527