Laptop yangu imekata sauti ghafla, msaada tafadhali

gezzle

Senior Member
Dec 23, 2016
128
225
Laptop yangu imekata sauti ghafla,bado cjajua tatizo lakini upande wa software kwenye setting pako vzuri.
 

Times9

JF-Expert Member
Mar 1, 2017
1,974
2,000
Perform Diagnosis kwenye mfumo mzima wa sauti ili ujue tatizo liko wapi......
 

psagala1

Senior Member
Feb 18, 2014
158
225
Nina hp probook 430 G1 notebook speaker zake hazipigi kazi ila ukichomeka earphone kwenye female jack ya mic zinapiga kazi fresh....tatizo yaweza kuwa nini.....ukitumia earphone sauti unapata vizuri
 
May 13, 2017
15
45
Nina hp probook 430 G1 notebook speaker zake hazipigi kazi ila ukichomeka earphone kwenye female jack ya mic zinapiga kazi fresh....tatizo yaweza kuwa nini.....ukitumia earphone sauti unapata vizuri
matatizo ni hayohayo either sound drivers au problem za speaker as long as headphone inafanya kazi sound system iko vizuri tu
 

psagala1

Senior Member
Feb 18, 2014
158
225
matatizo ni hayohayo either sound drivers au problem za speaker as long as headphone inafanya kazi sound system iko vizuri tu
Na speaker zinafanya kazi endapo tu ukichomeka pin ya earphone kwenye jack ya mic.....driver kila kitu viko poa
 

nobykah

Member
Feb 8, 2017
54
125
Mi PC yangu HP baada ya kubadirisha window,ukichomeka pin ya earphone haifanyi kazi, haiwezi kupunguza mwanga, wala wifi button ukibonyeza haifanyi kazi sijui tatizo litakuwa driver na kama ndio nitazipataje?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom