Laptop kwa walimu.


S

stweka

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2016
Messages
422
Likes
144
Points
60
Age
48
S

stweka

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2016
422 144 60
Mtukufu rais wa jamuhuri ya muungano wa Tanzania, pole na majukumu ya kujenga nchi,changamoto ni nyingi ikiwa ni pamoja na suala la kidemokrasia,sigusi huko kwa sasa maana ni sehemu nyeti sana, ila leo mi nna ombi 1 tu,sisi walimu tunaomba utusaidie kwa kutupatia laptop,lengo ili zitusaidie kusoma distance learning maana nasikia tu humu mtandaoni eti ruhusa za masomo zimefutwa,ila mimi sijui kama kweli,ukileta basi tuwekee modem kabisa inayoingia laini yoyote,tupe na solar maana wengine hatuna umeme wa rea,pesa za mb tuongezee tu juu kwa juu kwenye salary,ukifanya hivyo utanikosha kweli,maana mi hadi leo najuta kuikosa ile promotion ya elimu, elimu, elimu, na hasa nachanganyikiwa nnapoambiwa mkopo wa elimu ya juu sipati,kazi njema.
 
G

gidosi

Member
Joined
Jun 19, 2015
Messages
42
Likes
37
Points
25
G

gidosi

Member
Joined Jun 19, 2015
42 37 25
mtaisoma namba kwa kushabikia ccm,ona sasa unataka laptop wakati hata nyumba za kuishi walimu tatizo
 
Betri yenye chaji

Betri yenye chaji

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
650
Likes
509
Points
180
Betri yenye chaji

Betri yenye chaji

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2012
650 509 180
hahahhaahaaa subiri kwanza tujenge viwanda, lap top utapata tu mwl
 
shaks001

shaks001

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,254
Likes
860
Points
280
shaks001

shaks001

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,254 860 280
Yaani hawa walimu wanaolia lia humu sasa hivi ndio walikuwa vimbele-mbele kuvaa kofia za kijani na na khanga za njano kipindi cha kampeni mwaka jana.Ndio mkome!Namba mmeanza kuisoma,ndio kwanza no 1.
 
S

stweka

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2016
Messages
422
Likes
144
Points
60
Age
48
S

stweka

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2016
422 144 60
Ila mi ni ukawa mwenzenu
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,166
Likes
2,011
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,166 2,011 280
Mtukufu rais wa jamuhuri ya muungano wa Tanzania, pole na majukumu ya kujenga nchi,changamoto ni nyingi ikiwa ni pamoja na suala la kidemokrasia,sigusi huko kwa sasa maana ni sehemu nyeti sana, ila leo mi nna ombi 1 tu,sisi walimu tunaomba utusaidie kwa kutupatia laptop,lengo ili zitusaidie kusoma distance learning maana nasikia tu humu mtandaoni eti ruhusa za masomo zimefutwa,ila mimi sijui kama kweli,ukileta basi tuwekee modem kabisa inayoingia laini yoyote,tupe na solar maana wengine hatuna umeme wa rea,pesa za mb tuongezee tu juu kwa juu kwenye salary,ukifanya hivyo utanikosha kweli,maana mi hadi leo najuta kuikosa ile promotion ya elimu, elimu, elimu, na hasa nachanganyikiwa nnapoambiwa mkopo wa elimu ya juu sipati,kazi njema.
Pole sana wewe uliyechelewa kujiendeleza, kwa hivi sasa magufuri anataka watu waliobobea kwenye fani sio wanaojiongeza kuanza usumbufu upya, yaani ukimaliza hizo shule zenu unaanza mazoezi upya, wakati kuna mu amesomea kazi hiyo na ameistahimili kwa miaka kibao. magu anataka ukiamua kusoma weka malengo, unapoishia ndio mwisho wako wataalam wengine watapaendeleza waliosoma mpaka mwisho huu.
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,662
Likes
5,559
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,662 5,559 280
Mtukufu rais wa jamuhuri ya muungano wa Tanzania, pole na majukumu ya kujenga nchi,changamoto ni nyingi ikiwa ni pamoja na suala la kidemokrasia,sigusi huko kwa sasa maana ni sehemu nyeti sana, ila leo mi nna ombi 1 tu,sisi walimu tunaomba utusaidie kwa kutupatia laptop,lengo ili zitusaidie kusoma distance learning maana nasikia tu humu mtandaoni eti ruhusa za masomo zimefutwa,ila mimi sijui kama kweli,ukileta basi tuwekee modem kabisa inayoingia laini yoyote,tupe na solar maana wengine hatuna umeme wa rea,pesa za mb tuongezee tu juu kwa juu kwenye salary,ukifanya hivyo utanikosha kweli,maana mi hadi leo najuta kuikosa ile promotion ya elimu, elimu, elimu, na hasa nachanganyikiwa nnapoambiwa mkopo wa elimu ya juu sipati,kazi njema.
Ahadi za mwendokasi!
 
mafimboo

mafimboo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
2,421
Likes
775
Points
280
mafimboo

mafimboo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
2,421 775 280
mtaisoma namba kwa kushabikia ccm,ona sasa unataka laptop wakati hata nyumba za kuishi walimu tatizo
Mtukufu rais wa jamuhuri ya muungano wa Tanzania, pole na majukumu ya kujenga nchi,changamoto ni nyingi ikiwa ni pamoja na suala la kidemokrasia,sigusi huko kwa sasa maana ni sehemu nyeti sana, ila leo mi nna ombi 1 tu,sisi walimu tunaomba utusaidie kwa kutupatia laptop,lengo ili zitusaidie kusoma distance learning maana nasikia tu humu mtandaoni eti ruhusa za masomo zimefutwa,ila mimi sijui kama kweli,ukileta basi tuwekee modem kabisa inayoingia laini yoyote,tupe na solar maana wengine hatuna umeme wa rea,pesa za mb tuongezee tu juu kwa juu kwenye salary,ukifanya hivyo utanikosha kweli,maana mi hadi leo najuta kuikosa ile promotion ya elimu, elimu, elimu, na hasa nachanganyikiwa nnapoambiwa mkopo wa elimu ya juu sipati,kazi njema.
acha kulia ,ni jpm anayenyonga walimu kwa mara nyingine na nyinyi fundisheni kichina ili muwakomeshe
 

Forum statistics

Threads 1,238,349
Members 475,888
Posts 29,317,826