Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Langa Aongelea Uteja Wake

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Navoyne, Jul 9, 2011.

  1. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 810
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45

    Msanii Langa ameelezea jinsialiyokuwa mteja kwa kipindi cha zaidi ya miaka 6 , ambapo uteja ulimradhimu kukimbia nyumbani,kuwa mwizi (kibaka) mtaani na pamoja na kuishi ghetto.
    Langa aliongea hayo kupitia online show ya Cheusi Dawa TV inayoongozwa na Fid Q,ni wakati sasa jamii kujua kwamba madawa yapo na yanaharibu vijana.

    <span style="font-family:century gothic;"><span style="color:#0000cd;">
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    duuh inasikitisha sana! Mungu amfungue kutoka kwenye hayo makamba kwajina la Yesu!
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,178
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    madawa ni kifungo kibaya sana...
     
  4. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 810
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    &#8203;Amen..........
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    madawa mabaya jamani aloyagundua alaaniwe!!!
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,561
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Teja langa.
     
  7. ADUI

    ADUI Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hii imenitoa machozi...
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,621
    Likes Received: 16,540
    Trophy Points: 280
    yaani jinsi huyu dogo
    alivyokuwa smart
    mpaka kuwa teja kibaka
    inasikitisha mno...
     
  9. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaacha kweli....??? All the best Langa.
     
  10. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu jamaa alikua anasoma CBE dodoma kila mara ukikutana nae kwenye korido anatembea anadunda ka mpira wa kitenesi na kuchana mistari, ukikutana nae usiku sasa anaimba ragga tena kwa sauti ya juu huku akiwa anatembea barabarani, mkute ashapiga mambo yake sasa...ndo kama zezeta. Kuna wakat mapolisi walimuwekea mtego alikuwa na shoo ukumbi wa Royal village (wellcome fleshers) wakamuona anapanda tax tokea CBE kuelekea kufata dawa maeneo ya mlezi wakamnasa ila aliwatoa ngawira wakamuacha. Kifupi unga ulimuharibu sana
     
  11. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,756
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mara ya mwisho nilimuona pale container regency hakuwa katika hali ya kawaida kabisa aisee
     
  12. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,756
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    So is he clean now?
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwani hata kwenye nyimbo zake si alikuwa akisifia mihadarati,SIKILIZA WIMBO WA MATAWI YA JUU,wakishapata umaarufu tu wanawehuka......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    For the last tym i saw him MSASANI CHAMA,sikumjua kabisaaaaa......hadi nilipoambiwa
     
  15. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    This should be inspiring to our youth, wajifuze unga sio mpango!, he still sound smart aint sure kama kweli kaacha, coz if so why is he still calling himself 'rais wa mateja'
    Also BIG UP to FID Q, kwa kumtafuta dogo na kumrudisha kwenye ramani.....ups & downs happens its only few that can understand
     
  16. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,864
    Likes Received: 2,325
    Trophy Points: 280
    Inauma sana, nampongeza kwa kuwa jasiri kuelezea ukweli.LANGA ni mtoto wa kishua na nakumbuka aligombona na wazazi wake alikuwa hataki shule akaamua kuhama kwao mara ya mwisho nilimsikia anasoma CBE.Huko darasani haonekani,asignment watu wanamfanyia natumaini atakuwa mfano mzuri kwa vijana wengine.Hongera FIDQ kwa project yako
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,395
    Likes Received: 2,201
    Trophy Points: 280
    Eeee MUNGU wa Mbinguni nakuomba wahurumie hawa watoto wetu waache hii tabia ya kutumia madawa ya kulevya, MUNGU nakuomba usikie kuomba kwangu.
     
  18. B

    Bateko Senior Member

    #18
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli dogo ni mkali na kwa nguvu ya Mungu tunamuombea aachane na madawa if hajaacha bado. Na kwa hakija Mungu atamsaidia
     
  19. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,920
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hawezi kuacha kwa hali aliyofikia! Labda kwa msaada wa wafadhili kutoka nje. Kama huamini nenda pale Mikocheni A karibu na kanisa la TAG Samaria Church, kwenye soko kongwe na maarufu kama Gezaulole! Hapo ndipo anapolala uwani peupeee! Baada ya kutimuliwa na msamaria aliyekuwa akimsitiri chumbani mwake. Baadhi ya wasanii nguli wanachangia kuwa hivyo alivyo kwani huwa wanakuja hapo kinyemela na kumjulia hali na kumpatia vijihela kidogo naye huendeleza libeneke lake. Hali ya huyu dogo imekuwa mbaya nasema mbaya kama ninavyomjua kwa yakini. Na hii ni changamoto kwa wasanii wote wa kada zote katika sanaa kujikusanya na kuweka mkazo ktk suala la maslahi na ushirikiano wa dhati ili inapotokea mmoja wao amepata mushkeli ktk jema na baya waweze kusaidiana ktk msingi wa tatizo badala ya kumtembelea mwenzao na kumuachia vijihela bila kudili na mzizi wa tatizo alilonalo.
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    jamani maisha haya....kwani hana wazazi huyu kijana jamani wajaribu kumsitiri mtoto wao!
     
Loading...