Landcruiser V8 ndani ya mto kigogo!

peace2007

JF-Expert Member
Oct 9, 2007
213
195
hii imetokea leo wakati jamaa akiosha V8 pale kando ya mto wa kigogo wanapooshea malori, gari ikaserereka na kutumbukia mtoni!

 

Attachments

  • Photo0034.jpg
    File size
    56.6 KB
    Views
    825

kamtu33

JF-Expert Member
Mar 15, 2012
999
1,500
Sasa huyo aliyepeleka hiyo Vx kuosha kwa majitaka atakua mvuta bangi ndo maana hata gari kalitumbukiza mtoni
 

Father of All

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
3,090
2,000
Ulimbukeni hii ndiyo dawa yake. Huenda mhusika hajatolea jasho pesa aliyonunua huu mchuma hadi akaenda kuuosha kwa maji yaliyojaa vinyesi na mikojo. Likikwapuliwa anaanza kulia lia.
 

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Oct 18, 2012
1,557
1,225
aiseeeeeee babaangu ilo gari litauzwa mnada bei poa sana kama laki 9 au milioni na atalinunua kigogo
 

pmwasyoke

JF-Expert Member
May 27, 2010
3,955
2,000
Nahisi ni dereva mwajiriwa aliyepewa hela ya kuoshea mahali stahili lakini akataka kuisave.
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,134
2,000
Duh inaonyesha lilikua chafu sana eeen jamaa kaamua alioshee hapo jirani kabisa
 

Endangered

JF-Expert Member
Sep 22, 2011
924
195
Nina maswali mia moja,
huyo jamaa hakuweka handbrake? Gari ilikuwa free?
Budget ya kuosha ilikuw angumu?
Yeye alikuwa wapi muda huo, anakula nyama choma?
Ofisini wanajua huwa linasafishwa hapo? ama kweli za mwizi 40.
Atajielezaje?

Hiyo ni STk ama SU.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom