Buttler Jo
JF-Expert Member
- May 26, 2025
- 901
- 806
Aisee!! Ngoja tuone..
Kwanini hakuwachukua mangongoti?Iyo kesi ya mchongo sas.....
Kwan wao mbilikimo s walikubali kutumbuiza
Inategemeana na Sheria za nchi husika.😂 sasa jamani kwani kuwatumia mbilikimo kuna shida gani!!, mbona wao walikubali kutumbuiza ila watu wakikutafutia jambo watazua lolote walitakalo!.
Hii kesi imenichekesha si kidogo...🤣
nye nchi zingine ufupi ni ulemavuWatu wafupi wanazinguaga sana, akili ziko karibu na mavi. Sasa umelipwa ukatumbuiza tatizo liko wapi!
Au mm ndio sijui kusoma? Mbona sijaona issue ya ngono hapo juu au taarifa imekuja nusu?HUYU DOGO mshauri wake SIJUI nani WATU weusi na kashfa ya ngono nipua na mdomo ye anajitoa ufahamu. Kesi za WATU weusi wanasoka ni KAWAIDA ye hata ajali
Huyu dogo karithi vitu vingi vya baba yake, dingi yake muhuni flani hivi dogo asipojiangalia hizi starehe zitampoteza kwenye sokaLamine yamal na starehe zake sijui kama atadumu muda mrefu katika soccer
Ila hicho chama Cha mbilikimo Hawana akili
Huo ni ujinga na unyanyapaa...Inategemeana na Sheria za nchi husika.
Unajua kwa kawaida mtu mbirikimo anakuwa kama anazaraulika hivi.
Na kuchekwa