Lami ya kimataifa

Lami ya kimataifa

Hiyo
images%20(3).jpg
 
Lea gani wakati hawajac himba na kijaza kifusi mbona tunaona huku Mbezi hadi kufikia hatua hiyo kuna leya kadhaa za udongo kulingana na soil profile ya eneo husika au na wewe fundi mchundo
Unaelewaje unapoambiwa au unapo ona kuwa hii barabara ni ya lami?
 
Ukiona mtu anatetea jambo ambalo hata kwa jicho la mtu ambaye hajasomea fani husika anaweza kuona kuwa ni "upigani / uhuni" basi jua ya kuwa ni mmoja wa wanufaika wa "upigaji/uhuni" huo.
Lea gani wakati hawajac himba na kijaza kifusi mbona tunaona huku Mbezi hadi kufikia hatua hiyo kuna leya kadhaa za udongo kulingana na soil profile ya eneo husika au na wewe fundi mchundo
 
Watanzania kama vitu hatuvijui tuwe tunauliza kwa ustaarabu kuliko mtu ana comment kwa kejeli kwenye kitu ambacho hana utalaamu nacho.

Hiyo lami mnayoiona hapo sio lami ya mwisho yaani kwamba baada ya hiyo lami kumwagwa basi traffic itaruhusiwa kupita.
Lengo la kumwaga hiyo lami ni
(1) kama huo udongo ulikuwa umechanganywa na cement basi hiyo lami humwagwa ili kuilinda hiyo layer isipigwe na jua moja kwa moja ili kutopoteza unyevu nyevu( moisture) ambao unahitaji na cement ili kutengeneza nguvu iliokusudiwa.
(2) Kazi nyingine ya hiyo lami ni kuilinda layer isiharibike yaani iwe tough na vile vile hiyo lami inasaidia kuweka bond kati layer inayokuja.

Kuna lami za aina nyingi na kila moja ina kazi yake, kwa hiyo sio kila unapo ona lami inamwagwa basi unajua barabara imeisha kumbe inakuwa bado hata layer tatu.

Ahsante Kwa maelezo jambo umetuachia kiu
 
Ukiona mtu anatetea jambo ambalo hata kwa jicho la mtu ambaye hajasomea fani husika anaweza kuona kuwa ni "upigani / uhuni" basi jua ya kuwa ni mmoja wa wanufaika wa "upigaji/uhuni" huo.
[emoji1756][emoji1756] exactly
 
Ukiona mtu anatetea jambo ambalo hata kwa jicho la mtu ambaye hajasomea fani husika anaweza kuona kuwa ni "upigani / uhuni" basi jua ya kuwa ni mmoja wa wanufaika wa "upigaji/uhuni" huo.
Mfano kwenye hiyo picha kuna uhuni gani unafanyika?
 
Watanzania kama vitu hatuvijui tuwe tunauliza kwa ustaarabu kuliko mtu ana comment kwa kejeli kwenye kitu ambacho hana utalaamu nacho.

Hiyo lami mnayoiona hapo sio lami ya mwisho yaani kwamba baada ya hiyo lami kumwagwa basi traffic itaruhusiwa kupita.
Lengo la kumwaga hiyo lami ni
(1) kama huo udongo ulikuwa umechanganywa na cement basi hiyo lami humwagwa ili kuilinda hiyo layer isipigwe na jua moja kwa moja ili kutopoteza unyevu nyevu( moisture) ambao unahitaji na cement ili kutengeneza nguvu iliokusudiwa.
(2) Kazi nyingine ya hiyo lami ni kuilinda layer isiharibike yaani iwe tough na vile vile hiyo lami inasaidia kuweka bond kati layer inayokuja.

Kuna lami za aina nyingi na kila moja ina kazi yake, kwa hiyo sio kila unapo ona lami inamwagwa basi unajua barabara imeisha kumbe inakuwa bado hata layer tatu.
Asante kwa ufafanuzi maana karibia kila member ni mhandisi wa ujenzi.
 
Mleta mada yawezekana alitaka aone mitambo mikubwa mikubwa na watu wenye asili ya ulaya ndio aamini ujenzi wa barabara unafanyika. Of course wakandarasi wa ndani walio wengi hawana equipments za kutosha na zenye viwango vya kimataifa ( tushajionea huko njiani lami inachemshwa kwa kuni) kwa hiyo wanajikongoja but angalau wanaojitahidi kinamna kufikia lengo ...ni kawaida yetu kukosoa zaidi kuliko kuangalia uboreshaji.

Kama unaamini unachoandika ,ebu tupigie picha ya barabara kuonesha inayowekwa lami toka mwanzo mpaka mnapokabidhi ndio tutakuamini!! Tumezoea na barabara zenu mnarashia rashia lami baada ya mwaka barabara inarudi kuwa ya vumbi; msitudanganye!!! Mmeibia sana nchi kwenye kandarasi zenu za barabara.
 
Kama unaamini unachoandika ,ebu tupigie picha ya barabara kuonesha inayowekwa lami toka mwanzo mpaka mnapokabidhi ndio tutakuamini!! Tumezoea na barabara zenu mnarashia rashia lami baada ya mwaka barabara inarudi kuwa ya vumbi; msitudanganye!!! Mmeibia sana nchi kwenye kandarasi zenu za barabara.
[emoji3][emoji3] endelea kushikilia hayo maono wala usiamini haitasaidia, cha msingi tuendelee kusonteana vidole labda malaika watakuja kubadilisha hali iliyopo. Maana naona hata nami umenivika ukandarasi wa barabara kuwa nimeibia sana nchi, wakati najaribu kuonyesha namna gani tunaweza kusaidiana kuboresha sasa sijui hiyo niliyoijenga kwa kurashia rashia ipo wapi.
 
Watanzania kama vitu hatuvijui tuwe tunauliza kwa ustaarabu kuliko mtu ana comment kwa kejeli kwenye kitu ambacho hana utalaamu nacho.

Hiyo lami mnayoiona hapo sio lami ya mwisho yaani kwamba baada ya hiyo lami kumwagwa basi traffic itaruhusiwa kupita.
Lengo la kumwaga hiyo lami ni
(1) kama huo udongo ulikuwa umechanganywa na cement basi hiyo lami humwagwa ili kuilinda hiyo layer isipigwe na jua moja kwa moja ili kutopoteza unyevu nyevu( moisture) ambao unahitaji na cement ili kutengeneza nguvu iliokusudiwa.
(2) Kazi nyingine ya hiyo lami ni kuilinda layer isiharibike yaani iwe tough na vile vile hiyo lami inasaidia kuweka bond kati layer inayokuja.

Kuna lami za aina nyingi na kila moja ina kazi yake, kwa hiyo sio kila unapo ona lami inamwagwa basi unajua barabara imeisha kumbe inakuwa bado hata layer tatu.
Sawa kabisa Mkuu, naongezea wanatengeneza kitu inaitwa Prime Coat.
 
Watanzania kama vitu hatuvijui tuwe tunauliza kwa ustaarabu kuliko mtu ana comment kwa kejeli kwenye kitu ambacho hana utalaamu nacho.

Hiyo lami mnayoiona hapo sio lami ya mwisho yaani kwamba baada ya hiyo lami kumwagwa basi traffic itaruhusiwa kupita.
Lengo la kumwaga hiyo lami ni
(1) kama huo udongo ulikuwa umechanganywa na cement basi hiyo lami humwagwa ili kuilinda hiyo layer isipigwe na jua moja kwa moja ili kutopoteza unyevu nyevu( moisture) ambao unahitaji na cement ili kutengeneza nguvu iliokusudiwa.
(2) Kazi nyingine ya hiyo lami ni kuilinda layer isiharibike yaani iwe tough na vile vile hiyo lami inasaidia kuweka bond kati layer inayokuja.

Kuna lami za aina nyingi na kila moja ina kazi yake, kwa hiyo sio kila unapo ona lami inamwagwa basi unajua barabara imeisha kumbe inakuwa bado hata layer tatu.
Na wewe acha ujuaji! Watu wanashangaa hiyo lami nyepesi kumwagwa kwa kutumia kifaa duni kama hicho ingali kuna mashine maalumu kwa kazi hiyo
 
Back
Top Bottom