Lamadi msako mkali

mgeni wenu

JF-Expert Member
Jan 2, 2012
3,664
1,730
Baada ya uchaguzi kuahirishwa, jana na leo ni kamata kamata kwa wafuasi wa Chadema kwa agizo la Mh kamani.... Kumbukeni nyadhifa zetu tumewaazima sio za kudumu
Tukutane 2015

sio kweli kuna gari ya watalii imeibiwa betri katika guest ya mchele askari ndo wanaendesha msako, uchaguzi unaendelea poa tu mie nipo hapa tangu juzi nimeleta watalii pale nyatwali lorge.
 
Hao machalii nao waache woga! Si wamtimbie huyo titus kamani ki mabina mabina au ki gesi gesi wamtie ngeu kadhaa ?
Baada ya uchaguzi kuahirishwa, jana na leo ni kamata kamata kwa wafuasi wa Chadema kwa agizo la Mh kamani.... Kumbukeni nyadhifa zetu tumewaazima sio za kudumu
Tukutane 2015
 
sio kweli kuna gari ya watalii imeibiwa betri katika guest ya mchele askari ndo wanaendesha msako, uchaguzi unaendelea poa tu mie nipo hapa tangu juzi nimeleta watalii pale nyatwali lorge.
 
Wamechelewa. Kwa sasa kila mtu anajua kwa CCM nio wanaotakiwa kunyimwa kura. Wanatakiwa kutafuta sababu uchaguzi uahirishwe kwa muda mrefu ili kumbukumbu hiyo ipngue nguvu.
 
Baada ya uchaguzi kuahirishwa, jana na leo ni kamata kamata kwa wafuasi wa Chadema kwa agizo la Mh kamani.... Kumbukeni nyadhifa zetu tumewaazima sio za kudumu
Tukutane 2015

acha mambo ya kishamba, kamani anahusikaje? mfadhili wenu makungu keshalala mbele anasakwa na police rudisheni betri ama sivo yule mhindi wa masumin tours atakufa na nyie.
 
wakiwafanyizia ninyi wafanyizieni watu wa ......... si mnawajua?
 
wakiwafanyizia ninyi wafanyizieni watu wa ......... si mnawajua?

njoo uanze wewe kufanyizia shinzi zako, yaani tuibiwe mafuta na betri kwenye magari tunyamaze tu sio?
 
Wameshindwa kukamata wezi wakubwa wanakimbilaza na wezi wa betry kwani hiyo betry imeibwa na watu wote?iko siku itafika tutatunisha misuli kama kule Soweto ndio mtajua wananchi wanajua haki zao.
 
sio kweli kuna gari ya watalii imeibiwa betri katika guest ya mchele askari ndo wanaendesha msako, uchaguzi unaendelea poa tu mie nipo hapa tangu juzi nimeleta watalii pale nyatwali lorge.

mara ngapi tuna ibiwa vitu vya maana na hakuna askari hata mmoja anae kujari hata mmoja au kwa vile sisi sio wazungu?
 
Wameshindwa kukamata wezi wakubwa wanakimbilaza na wezi wa betry kwani hiyo betry imeibwa na watu wote?iko siku itafika tutatunisha misuli kama kule Soweto ndio mtajua wananchi wanajua haki zao.

Soweto walikuwa na haki za msingi, ulishaona wapi haki ya kuiba mali za watu? kwahiyo unataka askari wa Lamadi akamkamate werema! akili yako matope kweli!
 
sio kweli kuna gari ya watalii imeibiwa betri katika guest ya mchele askari ndo wanaendesha msako, uchaguzi unaendelea poa tu mie nipo hapa tangu juzi nimeleta watalii pale nyatwali lorge.
Yaani betri ndio mpaka iwe gumzo, huo msako unafanyikaje??!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom