warumi R I P Joined May 6, 2013 Posts 16,213 Reaction score 18,471 Jan 29, 2015 #61 nifah said: Mimi pia nalikumbuka hilo na lilinishangaza sana ila niliogopa kuuliza maana jamaa aligeuka mbogo baada ya watu kumcheka na wengine kumdhihaki! Click to expand... Mic uuu
nifah said: Mimi pia nalikumbuka hilo na lilinishangaza sana ila niliogopa kuuliza maana jamaa aligeuka mbogo baada ya watu kumcheka na wengine kumdhihaki! Click to expand... Mic uuu
Nifah Platinum Member Joined Feb 12, 2014 Posts 34,418 Reaction score 82,398 Jan 30, 2015 #62 warumi said: Mic uuu Click to expand... Miss you more my binamu.Potea sana wewe jamani!
Priddim Senior Member Joined Sep 25, 2014 Posts 156 Reaction score 37 Jan 30, 2015 #63 Huyo ni sawa na mganga wa kienyeji tuu,