La kwanza la 1999 tuna nuksi


julmiranda

julmiranda

Senior Member
Joined
Mar 21, 2016
Messages
172
Likes
146
Points
60
Age
48
julmiranda

julmiranda

Senior Member
Joined Mar 21, 2016
172 146 60
Wale woote tulioanza shule mwaka 1999 huu mwaka ni mwaka wa nuksi kwetu aiseee dah sijui kwa kuwa ndio mwaka ambao baba wa taifa alitutoka khaaa tunapita kipindi kigumu mno katika taalimu yetu hebu tazama

1. sisi ndio tuliokuwa wahanga wa kukoleza sakata la shule za kata

2. sisi ndio tuliokuwa wahanga wa kusoma physics with chemistry na agriculture science kufutwa na bado ikaletwa tena mwezi june mchaka mchaka wake ulikuwa kero physics na chemistry ikatenganishwa

3. reforms nyingi za education curriculum zilibadilikia kwetu halafu wakubwa walikuwa wanasema tunajaribu kumbuka mtiani wa form four wa taifa kwenye tamthilia riwaya na ushairi kwenye mathematics topic ya acountance sijui imekuja siku ngapi tuanze necta

4. sisi tumefanya mtiani mtiani wa taifa form two kwa kurudia darasa ukifeli lkn waliofuata wakapita free , sisi form four tumelipa ada ya mtiani waliofuata wakafanya free with no any examination fee

5. darasa hili ndio lilitia saini ya kukubali kuwa utapelekwa shule yeyote utakayopangiwa na serikali ilimradi ipo tanzania na tukaanguka dole gumba kwenye form za tsm nine zile na kweli hili darasa ndio tukawa wahanga wa shule mpya za advance mikoani mfano mbeya kukawa na ileje , isongole,kyela day ,matema, iwalanje,madibira

6. tukiwa kidato cha sita kwa wale wa hgk, hkl na hgl na hge tukaletewa topic mpya za tafsiri na ukalimani (kiswahili) ,wet land in geography tena zikiwa bado wiki mbili kuanza mtiani wa taifa

7. tulipomaliza form six sisi ndio loan priority za course chuoni zilianza mpaka kupelekea watu kusoma kozi ambazo hawakupanga kufuatana na utaratibu mgumu wa guide book ya TCU ona ualimu ulivovamiwa mtu unamuona kabisa huyu fani yake mziki lkn yupo ualimu kisa loan priority kwa course za chuo zinazokuwa offered kule

8. kibaya sasa hili darasa la 1999 limehitimu chuo hatimae watu wake wamekaaa mwaka mzima mtaaani hawaelewi hata hatma yao ni nini

9.Form two tukaletewa book keeping na commerce tuisome ya tangu form one ila tusome yote form two..hayo ya mungai na mama sitta...

Kuna jaamaaa leo ndio kanichekesha kabisa anakuambia kelvin ningejua kama tutakaaa mwaka ningesoma kozi nyingine ya diploma nikatafuta kibarua kungine cha private nimecheka sana khaaa
 
M

malivawan10

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
536
Likes
248
Points
60
Age
28
M

malivawan10

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
536 248 60
eeeeh hatar sana kweli ....
 
SODOKA

SODOKA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
1,632
Likes
609
Points
280
SODOKA

SODOKA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
1,632 609 280
Wale woote tulioanza shule mwaka 1999 huu mwaka ni mwaka wa nuksi kwetu aiseee dah sijui kwa kuwa ndio mwaka ambao baba wa taifa alitutoka khaaa tunapita kipindi kigumu mno katika taalimu yetu hebu tazama

1. sisi ndio tuliokuwa wahanga wa kukoleza sakata la shule za kata

2. sisi ndio tuliokuwa wahanga wa kusoma physics with chemistry na agriculture science kufutwa na bado ikaletwa tena mwezi june mchaka mchaka wake ulikuwa kero physics na chemistry ikatenganishwa

3. reforms nyingi za education curriculum zilibadilikia kwetu halafu wakubwa walikuwa wanasema tunajaribu kumbuka mtiani wa form four wa taifa kwenye tamthilia riwaya na ushairi kwenye mathematics topic ya acountance sijui imekuja siku ngapi tuanze necta

4. sisi tumefanya mtiani mtiani wa taifa form two kwa kurudia darasa ukifeli lkn waliofuata wakapita free , sisi form four tumelipa ada ya mtiani waliofuata wakafanya free with no any examination fee

5. darasa hili ndio lilitia saini ya kukubali kuwa utapelekwa shule yeyote utakayopangiwa na serikali ilimradi ipo tanzania na tukaanguka dole gumba kwenye form za tsm nine zile na kweli hili darasa ndio tukawa wahanga wa shule mpya za advance mikoani mfano mbeya kukawa na ileje , isongole,kyela day ,matema, iwalanje,madibira

6. tukiwa kidato cha sita kwa wale wa hgk, hkl na hgl na hge tukaletewa topic mpya za tafsiri na ukalimani (kiswahili) ,wet land in geography tena zikiwa bado wiki mbili kuanza mtiani wa taifa

7. tulipomaliza form six sisi ndio loan priority za course chuoni zilianza mpaka kupelekea watu kusoma kozi ambazo hawakupanga kufuatana na utaratibu mgumu wa guide book ya TCU ona ualimu ulivovamiwa mtu unamuona kabisa huyu fani yake mziki lkn yupo ualimu kisa loan priority kwa course za chuo zinazokuwa offered kule

8. kibaya sasa hili darasa la 1999 limehitimu chuo hatimae watu wake wamekaaa mwaka mzima mtaaani hawaelewi hata hatma yao ni nini

9.Form two tukaletewa book keeping na commerce tuisome ya tangu form one ila tusome yote form two..hayo ya mungai na mama sitta...

Kuna jaamaaa leo ndio kanichekesha kabisa anakuambia kelvin ningejua kama tutakaaa mwaka ningesoma kozi nyingine ya diploma nikatafuta kibarua kungine cha private nimecheka sana khaaa[/QUOTE


na bado wengine hata degree bado hatujapata... m.haki ya nani we jamaa umenitouch kumoyo
 
ndio walewale

ndio walewale

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,330
Likes
994
Points
280
ndio walewale

ndio walewale

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,330 994 280
Kwa maelezo yako hasa hapo namba 5 you sound familiar.
 
ivunya

ivunya

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
1,419
Likes
819
Points
280
ivunya

ivunya

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
1,419 819 280
Syllabus ya Advanced Mathematics ilitubadilikia wanyuma walikuwa wanachangua section B , Maswali 6 unachagua 4 . Tumefika sisi kidato cha 6 nasikia Munafanya Maswali yote 10 . Kitu cha COORDINATE GEOMETRY II nilikipotezea sikupenda kujibia paper baada ya kupata taarifa ikabidi niaze kusoma.
 
M

madmankache

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2012
Messages
836
Likes
537
Points
180
M

madmankache

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2012
836 537 180
Aisee kubishana na watu humu is a serious waste of time and energy, watu wenyewe walianza la kwanza 1999??? Duh!
haaa,we unataka ubishane na walioanza la kwanza 1940? ni udhaifu kushindwa kujadili hoja na vijana kisa umewazidi umri.ingekuwa umri unadetermine uelewa wa mtu katika kila jambo hapo sawa.mtu mzima nae anaweza ongea pumba pia
 
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
3,450
Likes
1,710
Points
280
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
3,450 1,710 280
99 watu tunasubiri Y2K nyie ndio mnaanza shule ya msingi??!!! Ndio kwanza mmegraduate kindergarten na wengine ndio kwanza mmegraduate potty! With all due respect though poleni kwa majanga wanangu.
 
Clueless14

Clueless14

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
2,785
Likes
3,644
Points
280
Clueless14

Clueless14

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
2,785 3,644 280
haaa,we unataka ubishane na walioanza la kwanza 1940? ni udhaifu kushindwa kujadili hoja na vijana kisa umewazidi umri.ingekuwa umri unadetermine uelewa wa mtu katika kila jambo hapo sawa.mtu mzima nae anaweza ongea pumba pia
Ukikuwa utaacha.
 
Clueless14

Clueless14

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
2,785
Likes
3,644
Points
280
Clueless14

Clueless14

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
2,785 3,644 280
99 watu tunasubirua Y2K nyie ndio mnaanza shule ya msingi??!!! Ndio kwanza mmegraduate kindergarten na wengine ndio kwanza mmegraduate potty! With all due respect though poleni kwa majanga wanangu.
Ebu waeleze hawa watoto wanaojiona wana mvi na busara nyingi. Tunabishana na watu tuliowachambisha na kuwafundisha wenyewe jinsi ya kufuta masaburi cha!
 
gp1rooney

gp1rooney

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
1,794
Likes
1,175
Points
280
gp1rooney

gp1rooney

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2015
1,794 1,175 280
Umepost fact tu mkuu...class of gunduZ
 
M

madmankache

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2012
Messages
836
Likes
537
Points
180
M

madmankache

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2012
836 537 180
Clueless14 kukuwa ni kujielewa,umri ni namba tu.huku mtaani kuna watu wazima lakini hawajakuwa.kwa hiyo mkuu usione hatari kudebate na wadogo zako(huoni bungeni wabunge vijana wanavyowachachafya wazee)hata kule kwenye jukwaa la mahusiano tunaweza kukupa ushauri mzuri tu lol!
 
Ponjoro

Ponjoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2013
Messages
443
Likes
324
Points
80
Ponjoro

Ponjoro

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2013
443 324 80
Kumbe mleta maada ni mwanaume! Sasa kelvin inakuwaje umeweka picha ya kike? Hujawahi fatwa na wakware DM?
 
Makanya Jr.

Makanya Jr.

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,502
Likes
989
Points
280
Age
24
Makanya Jr.

Makanya Jr.

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,502 989 280
Kweli mkuu tuko pamoja.
Mabadiliko kibao mwaka wetu mfano mwingine ilikua kubadilika kwa vitabu eg
kufutwa kwa Things Fall apart by Chinua Acheb etc
Yan Mkosi kule plan B nako ooooh Mpaka Mujibu watoke.
Sawa Bana Ila yote Kheri , Mpaka sasa hv kizuri ni kwamba Degree tunazo na tuko full wao tu wafanye yao vijana tuingie mzigoni.
 

Forum statistics

Threads 1,235,516
Members 474,633
Posts 29,225,425