LA CASA DE PAPEL (Money Heist) S03: Tujikumbushe sehemu ya 1 na 2 na tarajie nini??

N

ngakotecture

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2014
Messages
1,161
Points
2,000
N

ngakotecture

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2014
1,161 2,000
Wick Usiku huu ndio nimemaliza kuangalia s2. Kiukweli hii series nimeipenda mno na imefanya wikendi yangu kua lit..
Sadest part in S2 ambazo zimeniumiza mno..
  • Kifo Cha Mosow.
Pale Denver alipoona dingi ake kapigwa zaidi ya risasi 1 tumboni adi akatoka pale asee maumivu yake ya kuona dingi yuko kwa hali hio hata mm nimeyafeel..
Ngumu sana kuangalia mzee akiwa kwenye hali hio.

  • Kifo cha Berlin.
Kiukweli nimeumia kidogo nitoe chozi hasa pale Berlin anatoa order helsink alipue tunnel ila profesa anakataa. Wanaanza kugombania remoya kulipua bomu.
Berlin. "Helsinki break the tunnel thats an orde"

Mkuu niambie na Narcos iko vipi maana nayo ipo ila sijawahi kuiangalia wala kufuatilia kama inahusu nini.
Narcos my best series
 
N

ngakotecture

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2014
Messages
1,161
Points
2,000
N

ngakotecture

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2014
1,161 2,000
Tafuta na Season 3 sasa uone heist nyingine!..
Narcos sikuwahi ifatiria lakini wanasema nzuri, inahusu masuala ya drugs nadhani inamhusu El Chapo!.
Ni pablo escobar mkuu na cali cartels in colombia saf sana iyo
 
N

ngakotecture

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2014
Messages
1,161
Points
2,000
N

ngakotecture

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2014
1,161 2,000
Ni Series Kiongozi Sio Movie....Netflix Wana Mzigo Wote Ni Wewe Tuu Na Bundle Lako.
Ndio naipataje unaweza nipa link maana naskia netflix unalipia so gharama zipoje niipate maana nipo likizo na nipo bored mtaaani apa
 
M

MTOCHORO

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2016
Messages
2,913
Points
2,000
M

MTOCHORO

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2016
2,913 2,000
Niaje wakuu....

Ebana humu JF ndo nilipata kujua kuhusu hii series aseee, Thanks kwa maana imenifanya kuwa busy kuitazama week yote hii ase mpk nimeimaliza.....

Binafsi kila mtu kaplay nafasi yake freshi kabisa, lakini kuna jamaa anaitwa ATURO part ya huyu jamaa niliipenda sana asee Yapili part ya MOSWOW mwanamama jasiri sanaaa yamwisho ni Professor himself...

__________________________________________
Yaani pamoja na kusema umeangalia week yote bado unasema Moscow ni Mwanamama? Au umehadithiwa wewe
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,390
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,390 2,000
hakuna mtu amecheza mule ndani kama Berlin, Kifo cha Berlin kilinifanya nikawa sina momentum sanaa na Season 3..
Hata mimi mkuu Berlin ndio kawa favourite character kwangu kuliko wote. Toka mwanzo tu pale anaanza kuongea na mateka niliona aina ya uongeaji wake nikaona huyu mtu yuko smart sana. Kwanza hakasiriki wala hastuki hata kama jambo linatisha. Kiukweli anafana karibia 80% tabia na uongeaji kama T.bag wa Prison Break. Kifo chake kiliniumiza mno..Imebidi nipakue kabisa ile soundtracks iliyokua inaimba wakati anapigwa risasi.. Inaitwa Bella Cíao
 
MGuccI

MGuccI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2014
Messages
1,444
Points
2,000
MGuccI

MGuccI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2014
1,444 2,000
Hata mimi mkuu Berlin ndio kawa favourite character kwangu kuliko wote. Toka mwanzo tu pale anaanza kuongea na mateka niliona aina ya uongeaji wake nikaona huyu mtu yuko smart sana. Kwanza hakasiriki wala hastuki hata kama jambo linatisha. Kiukweli anafana karibia 80% tabia na uongeaji kama T.bag wa Prison Break. Kifo chake kiliniumiza mno..Imebidi nipakue kabisa ile soundtracks iliyokua inaimba wakati anapigwa risasi.. Inaitwa Bella Cíao

Bella Cìao

Bonge moja la soundtrack

Halafu nilikereka sanaa Trailer la S3 inaonekana kama Berlin yupo ndani,
Ile nimeangalia Episode ya kwanza tuu
Nilishikwq na hasira kinyama...

Unakumbuka formation ya Arturo na Berlin


“Little Atruro”

Berilin is bestest,,,
 
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
7,255
Points
2,000
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
7,255 2,000
Tafuta na Season 3 sasa uone heist nyingine!..
Narcos sikuwahi ifatiria lakini wanasema nzuri, inahusu masuala ya drugs nadhani inamhusu El Chapo!.
Inamuhusu Pablo Escobar, sio El Chapo.

Ila kuna series ya El Chapo ..

El Chapo na Escobar ni watu wawili tafauti.
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,390
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,390 2,000
Bella Cìao

Bonge moja la soundtrack

Halafu nilikereka sanaa Trailer la S3 inaonekana kama Berlin yupo ndani,
Ile nimeangalia Episode ya kwanza tuu
Nilishikwq na hasira kinyama...

Unakumbuka formation ya Arturo na Berlin


“Little Atruro”

Berilin is bestest,,,
Yeah Berlin yuko smart sana kuliko hata Prof kwenye kudeal na matatizo..Prof anaweza kutetemeka kabisa ila Berlin anafurahi. Ngoja nikatafute leo muvi ya Batman Dark knight nimfananishe Joker na Berlin
 
Executor

Executor

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2014
Messages
231
Points
250
Executor

Executor

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2014
231 250
Aturo haha jamaa anavituko hatari, s03 amejikuta Hero
Bella Cìao

Bonge moja la soundtrack

Halafu nilikereka sanaa Trailer la S3 inaonekana kama Berlin yupo ndani,
Ile nimeangalia Episode ya kwanza tuu
Nilishikwq na hasira kinyama...

Unakumbuka formation ya Arturo na Berlin


“Little Atruro”

Berilin is bestest,,,
 
Executor

Executor

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2014
Messages
231
Points
250
Executor

Executor

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2014
231 250
Unajua Berlin ni alikuwa mgonjwa na alishakata tamaa kabisa na ndomana ata taarifa mbaya alipozipata hakuwa na hesitation ya aina yoyote kwakuwa alijua mm ni wakufa tu but Professor nae kwann alikuwa anatetemeka sana pale mambo yalipokwenda ovyo, nafikiri kwanz kwakuw alikuwa na ukosefu kwa kupata mambo fulani(sex) Pili matatz yake ya utotoni...
Yeah Berlin yuko smart sana kuliko hata Prof kwenye kudeal na matatizo..Prof anaweza kutetemeka kabisa ila Berlin anafurahi. Ngoja nikatafute leo muvi ya Batman Dark knight nimfananishe Joker na Berlin
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,390
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,390 2,000
Tafuta na Season 3 sasa uone heist nyingine!..
Narcos sikuwahi ifatiria lakini wanasema nzuri, inahusu masuala ya drugs nadhani inamhusu El Chapo!.
Hatimae nimepata Complete S3 naona mambo ni motoo.. Hapa ndio nalala nimecheki episode 4 kesho namalizia nne..
Nairobi ni nyoko sana aseee.. Who we are? We are fucking Best...!!! Palmero kanivutia ila naona kapata majanga mapema.. sijaui ataongoza vipi kundi! Ngoja nione hoyo kesho
 
COSMOLOGIST

COSMOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
1,042
Points
2,000
COSMOLOGIST

COSMOLOGIST

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
1,042 2,000
Hatimae nimepata Complete S3 naona mambo ni motoo.. Hapa ndio nalala nimecheki episode 4 kesho namalizia nne..
Nairobi ni nyoko sana aseee.. Who we are? We are fucking Best...!!! Palmero kanivutia ila naona kapata majanga mapema.. sijaui ataongoza vipi kundi! Ngoja nione hoyo kesho
Mkuu season 2 Ina episode ngapi!?? Nmeishia s02 episode ya 8(Tokyo karudi benk na boda,Moscow shot, professor kamzimsha Raquel),
ila s01 zilikuwa Kama 16 hivi... Naomba link bas ya kushusha mzigo
 

Forum statistics

Threads 1,325,765
Members 509,278
Posts 32,202,310
Top