LA CASA DE PAPEL (Money Heist) S03: Tujikumbushe sehemu ya 1 na 2 na tarajie nini??

KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
7,107
Points
2,000
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
7,107 2,000
Money heist can teach you the types of people psychology.
 
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
7,908
Points
2,000
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
7,908 2,000
Wick Usiku huu ndio nimemaliza kuangalia s2. Kiukweli hii series nimeipenda mno na imefanya wikendi yangu kua lit..
Mkuu niambie na Narcos iko vipi maana nayo ipo ila sijawahi kuiangalia wala kufuatilia kama inahusu nini.
Tafuta na Season 3 sasa uone heist nyingine!..
Narcos sikuwahi ifatiria lakini wanasema nzuri, inahusu masuala ya drugs nadhani inamhusu El Chapo!.
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,676
Points
2,000
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,676 2,000
Wick Usiku huu ndio nimemaliza kuangalia s2. Kiukweli hii series nimeipenda mno na imefanya wikendi yangu kua lit..
Sadest part in S2 ambazo zimeniumiza mno..
  • Kifo Cha Mosow.
Pale Denver alipoona dingi ake kapigwa zaidi ya risasi 1 tumboni adi akatoka pale asee maumivu yake ya kuona dingi yuko kwa hali hio hata mm nimeyafeel..
Ngumu sana kuangalia mzee akiwa kwenye hali hio.

  • Kifo cha Berlin.
Kiukweli nimeumia kidogo nitoe chozi hasa pale Berlin anatoa order helsink alipue tunnel ila profesa anakataa. Wanaanza kugombania remoya kulipua bomu.
Berlin. "Helsinki break the tunnel thats an orde"

Mkuu niambie na Narcos iko vipi maana nayo ipo ila sijawahi kuiangalia wala kufuatilia kama inahusu nini.
Narcos Ni nzuri..inaeleza maisha ya kipindi Cha Pablo Escobar..kipindi Cha kuuza unga Colombia..pia ipo na narcos Mexico.. inaongelea madawa.. Mexico..miaka hiyo ya 80 na 90
 
Noel Ngiama Makanda

Noel Ngiama Makanda

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2018
Messages
775
Points
1,000
Noel Ngiama Makanda

Noel Ngiama Makanda

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2018
775 1,000
Hii series haina hata uhalisia, nimejaribu kuiangalia lakini nimeshindwa. Kama alivyosema mdaiu mmoja utoto mwingi sana.
 
Executor

Executor

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2014
Messages
228
Points
250
Executor

Executor

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2014
228 250
Hii series ni the best kwakweli, binafsi natamani season 4 itoke mapema...but kuna some moments kwenye hii season zinaboa kwakwel mtu anaona yupo critical analeta ujinga in reality huwez fanya ivo aseee but kuna some moments u feel like to cry, mfano s03 ep ya mwisho the way askari wamewatrick Wavamizi wamempiga risasi Nairobi,act like they kill Professor's mistress asee some one to wipe this tears pls but its good series wamejitahidi sana.....

The nimefatilia hii ni series ambayo inatuzo nyingi sana, tuzo kama 14 km sikosei na nominations kibwena......
 
Executor

Executor

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2014
Messages
228
Points
250
Executor

Executor

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2014
228 250
Raquel ndani ya team now S03 yoto pia but huzuni sana....
Series moja Kali kutokea!!!!Raquel aliishia wapi niliona trailer kama alimfuata El Proffesor kule alipoenda!Rio,Nairobi,Tokyo hawa watu noma....ngoja nicheki muendelezo wake S03 sikujua kuwa ishatoka!
 
Executor

Executor

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2014
Messages
228
Points
250
Executor

Executor

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2014
228 250
Niaje wakuu....

Ebana humu JF ndo nilipata kujua kuhusu hii series aseee, Thanks kwa maana imenifanya kuwa busy kuitazama week yote hii ase mpk nimeimaliza.....

Binafsi kila mtu kaplay nafasi yake freshi kabisa, lakini kuna jamaa anaitwa ATURO part ya huyu jamaa niliipenda sana asee Yapili part ya NAIROBI mwanamama jasiri sanaaa yamwisho ni Professor himself...

__________________________________________
 
MGuccI

MGuccI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2014
Messages
1,444
Points
2,000
MGuccI

MGuccI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2014
1,444 2,000
Hii series ni the best kwakweli, binafsi natamani season 4 itoke mapema...but kuna some moments kwenye hii season zinaboa kwakwel mtu anaona yupo critical analeta ujinga in reality huwez fanya ivo aseee but kuna some moments u feel like to cry, mfano s03 ep ya mwisho the way askari wamewatrick Wavamizi wamempiga risasi Nairobi,act like they kill Professor's mistress asee some one to wipe this tears pls but its good series wamejitahidi sana.....

The nimefatilia hii ni series ambayo inatuzo nyingi sana, tuzo kama 14 km sikosei na nominations kibwena......


Kifo cha Berlin kilinifanya nisiwe na momentum sanaa na Season 3..
Berlin nilikuwa namkubali sanaaa..

Vipi kicheko
Cha Denver
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,372
Points
2,000
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,372 2,000
Mimi nina english dubbed version ila nataka yenyewe wanayoongea kihispania ..Inanoga zaidi.
 
Executor

Executor

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2014
Messages
228
Points
250
Executor

Executor

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2014
228 250
Kweli Suicide ya Berlin iliumiza wote lakini ukumbuke bila jamaa kujisucrifice, maybe professor na wenzake wasingepata muda wakutoka aseee....
Kifo cha Berlin kilinifanya nisiwe na momentum sanaa na Season 3..
Berlin nilikuwa namkubali sanaaa..

Vipi kicheko
Cha Denver
 
Massawe909

Massawe909

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2017
Messages
259
Points
500
Massawe909

Massawe909

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2017
259 500
Wakuu mwenye link ya kudownload season 3 anitupie hapa nipakue
 
D

deportivo

Member
Joined
Feb 22, 2017
Messages
24
Points
45
D

deportivo

Member
Joined Feb 22, 2017
24 45
Katika Kila Movie Unayoangalia Lazima Kuwe Na Character Ambaye Audience Ata Mfollow....Mfano Sehemu Akipitia Magumu Lazima Upite Nae Sometimes Akilia Unajikuta Hata Ww Machozi Yana kulengalenga.. Money Heist Berlin Ndo Alikuwa My Favorite Character The Next One N Professor Hawa Watu Ndo Walichukua Attention Yangu Kabisa...Spines Zao Zinamashiko Haswa.
 

Forum statistics

Threads 1,325,739
Members 509,278
Posts 32,201,497
Top