Kwetu kuzuri

englibertm

JF-Expert Member
May 1, 2009
9,251
2,000
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo hii itakuwa mkoa wa pemba maana niliwahi kwenda na hasa kipindi cha marehemu abdul wakil wa makunduchi na sijui bado yupo hai au la
 

Red Scorpion

JF-Expert Member
Feb 1, 2012
5,744
2,000
Ooyooo hii itakuwa mkoa wa pemba maana niliwahi kwenda na hasa kipindi cha marehemu abdul wakil wa makunduchi na sijui bado yupo hai au la

:A S confused::A S confused::A S confused::A S confused: :nimekataa:nimekataa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom