Kwenye uchaguzi mkuu Mwaka 2005 mbowe alipewa fedha na ccm kufanyia kampeni


Status
Not open for further replies.
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
MBOWE CCM HAINUNUI WATU
HUWA INASAIDIA KILA MTU




USHUHUDA.
wakati wa Uchaguzi mkuu wa mwaka 2005 ndugu mbowe alikuwa anagombea URAIS kwa tiketi ya CHADEMA, akipambana na KIKWETE, LIPUMBA na wengineo.


mwanamkakati mkuu wa KAMPENI ZA KIKWETE alikuwa ni ROSTAM AZIZ - aliyekuwa mbunge wa IGUNGA.


mwezi OKTOBA mwaka 2005 FREEMAN MBOWE, kupitia kwa mke wake LILIAN MTEI MBOWE alipokea jumla ya shilingi million 100. ili zimsaidie kwenye kampeni kipindi hicho LIPUMBA NA CUF ndio walikuwa na nguvu kubwa sana ya kisiasa ya upinzani, SWALI JE.


(i) Je hizi milioni 100 za ROSTAM AZIZ KWA mbowe HAZIKUWA hongo kuiwezesha CHADEMA kuidhoofisha CUF na LIPUMBA?.


(ii) Je ROSTAM AZIZ sio mwanaCCM kiasi cha kufanya pesa zake zisiwe HONGO?.


(iii) JE MBOWE NA ROSTAM AZIZ wana urafiki ama ubia wa namna gani kiasi cha kufanya mwanamkakati wa kampeni za mgombea Urais wa CCM Jakaya Kikwete Kutoa milioni 100 kwa mgombea wa CHADEMA.


(iv) JE ni kweli MBOWE haongeki kama alivyodai ama ni danganya toto tu?.


kwa kuwa ninafahamu vitu na mambo mengi ndani ya hiki chama, nitaendelea kuweka kumbukumbu sawa kila patakapokuwa pana uhitaji wa kufanya hivyo bila woga wala kificho chochote.
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,663
Likes
1,196
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,663 1,196 280
Ndoto za jana usiku zilikuwa zime-reflect 2005 eeh? 8 years ago!! Katafute mtu atakayekutafsiria ndoto yako!
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
20
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 20 135
kumbukumbu nzuri huambatana na ushahidi.....:,:.
 
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2008
Messages
2,611
Likes
1,046
Points
280
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2008
2,611 1,046 280
Kwahiyo alinunuliwa kwa mil 100 halafu akauzwa tena au? Na kama alipewa hela ili zisaidie kwenye kampeni ambayo ni dhidi ya ccm sasa amenunuliwa vp? Nikajua hata kapewa land cruiser au nyumba mbezi.
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,902
Likes
10,122
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,902 10,122 280
hata mgombea mwenza wake alimuua yeye
Mbona mbowe anahistoria ya kumwaga damu hivi?anasingiziwa?chacha wangwe...yeye,ZZK nasikia kamkosa kosa kumuwekea sumu kuna nini?
 
H

hans79

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
3,802
Likes
26
Points
145
H

hans79

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
3,802 26 145
Mbona mbowe anahistoria ya kumwaga damu hivi?anasingiziwa?chacha wangwe...yeye,ZZK nasikia kamkosa kosa kumuwekea sumu kuna nini?
Sema yote pamoja na yasemwayo juu yako, watege masikio kwa umbeya tu.Tumia akili yako achana na kuipiga chabo.
 
J

Juliana Shonza

Verified Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
2,007
Likes
536
Points
280
Age
31
J

Juliana Shonza

Verified Member
Joined Dec 19, 2012
2,007 536 280
Huu Uzi ni mwarobaini kwa vijana wa ufipa,najua mnasoma nakupita mbaaaaaliiii kama hamjauona.
 
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,904
Likes
356
Points
180
Age
34
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,904 356 180
Mtahangaika sana mwaka huu na story zenu za kuunga unga!
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,200
Likes
2,040
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,200 2,040 280
Mtaongea sana mwaka huu, Mbowe haongeki.
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Huu uharo wapelekeeni lumumba fc,CDM inazidi kupasua mawimbi tu.Upo dadapouwa? nilikuwa nimekumic sana!
Mbowe alihongwa ml 100 zimfae kwenye uchaguzi
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Huu Uzi ni mwarobaini kwa vijana wa ufipa,najua mnasoma nakupita mbaaaaaliiii kama hamjauona.
Nasubiria breaking news yako ya Mwenyekiti wa Chadema Korogwe, sijui itatumika leo au kesho.....
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,502
Likes
225
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,502 225 160
Mkuu kumbuka hatutumii jf peke yake. Source of info ni nyingi so plz, usihusishe id yanguvna mchange. Ntakutaka uthibitishe vinginevyo niwaambie mods wakushughulikie
Sema tu mmegundulika ni mradi wenu nyote.. Hahahahahaaaa...!!!
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Thibitisha
cc.
mods wote. Hii ni tabia mbaya ya name calling
Sasa unamtaka athibitishe, wakati huo huo unalialia kwa moods, si umuache athibitishe kwanza? Ila wewe mwenyewe umethibitisha kwa kusema tu kuwa hii ni name calling .....it means you have accepted a defeat!
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Hivi wale waliosema wataandamana nchi nzima maandamano yao yameishia Kibaha mjini au bado yako ubungo mataa.
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Sasa unamtaka athibitishe, wakati huo huo unalialia kwa moods, si umuache athibitishe kwanza? Ila wewe mwenyewe umethibitisha kwa kusema tu kuwa hii ni name calling .....it means you have accepted a defeat!
Lazima nimshtaki kwa moderators kwa name calling. Ujinga wenubmkishindwa hoja mnaanza kuita watu majina ya wajomba zenu jukwaani lazima ikome
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,252,184
Members 482,034
Posts 29,799,499