Kwenye ndoa kosa la usaliti linastahili msamaha?

Kwenye ndoa kosa la usaliti linastahili msamaha?

BabaMorgan

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Posts
5,196
Reaction score
14,369
Napenda kujifunza kutoka kwenu especially kwa wale walioko kwenye ndoa na wale ambao hali kama hii ishawatokea.

Je ukimfumania mwenza wako anachepuka ndani ya Nyumba yako kiasi cha kwamba kukatokea ugomvi uliofanya jamii nzima ijue unagongewa unaweza kumsamehe mwenza wako na kuendelea kuishi naye.

Na kama hilo linawezakana je, ni kosa gani kwenye ndoa lisilostahili msamaha?
 
Kusamehe ni rahisi tatizo linakuja mtu unaposhindwa kusahau.

Mimi naweza nikamsamehe leo ila bakcup itakayonijia miezi au miaka mitatu mbele nafukuza mtu Kama simjui kabisa.
 
Mimi nadhani ikitokea hivyo anaeweza kusamehe asamehe asieweza alale mbele.
Kumsamehe mtu aliekusaliti ngumu sana maana hutakaa umuamini tena hata awe malaika, hata akiwa dukani akichelewa dakika 5 utawaza labda mangi kashamuinamisha anapiga mambo ,ukiwa mbali nae asipopokea simu utawaza kuna jamaa atakua anamla kiasi kwamba ugomvi hauwezi kuisha maana lawama zitazidi heri muachane muanze upya.
Ni MTAZAMO TU.
 
Hilo kosa ni DOUBLE STANDARD, jinsia flani ikifanya msamaha unahusika, na jinsia flani ikifanya halistahili msamaha.

Kwa mwanaume akisaliti ndoa, kosa linastahiki msamaha. Ila kwa mwanamke akisaliti ndoa, kosa halistahiki msamaha.
Kwa jinsi navyompenda mke wangu naamini ntakuwa tayari kumsamehe.
 
Kusamehe ni rahisi tatizo linakuja mtu unaposhindwa kusahau.

Mimi naweza nikamsamehe leo ila bakcup itakayonijia miezi au miaka mitatu mbele nafukuza mtu Kama simjui kabisa.
Samehe saba Mara sabini.
 
hawezi kunisamehe yule.Hawezi..Akiwa kabisa na uhakika na vithibitisho live live!!!! hatakaa anisamehe..Ila hii ya kusikia sikia au kuhis his , anaweza akajaribu.
 
Unamsamehe ili ugundue nini kipya?
1. Mke wako
2. Achapwe
3. Tena kwako!
Bado unauliza msamaha tena!

Kwa mimi namba moja tu inatosha kumkimbiza mapema sana, akikaidi naingia barabarani kusubiria wauza mkaa gunia 3.
 
Hakika, mngekua hamna mioyo ya chuma basi ndoa 85% zingalikua chali, ila sio mioyo ya chuma pekee na watoto mara nyingi ndio wana ugundi gundi wa kushkizia ndoa baada ya nyuzi zote kukatika.
Ila kumbuka hakuna mwenye ticket ya kuzini mkuu
 
Unamsamehe ili ugundue nini kipya?
1. Mke wako
2. Achapwe
3. Tena kwako!
Bado unauliza msamaha tena!

Kwa mimi namba moja tu inatosha kumkimbiza mapema sana, akikaidi naingia barabarani kusubiria wauza mkaa gunia 3.
Lazima umuulize kilichompelekea kutoka nje ya ndoa unaweza kuta umekaa na mke miaka 5 bila kusikia wala kuhisi unasalitiwa ghafla unamfumania kwa nini usimpe second chance.
 
Unakuta mwanamke hataki kukupa papuchi na hataki uchepuke.

Unakuta mwanaume hakupi haki yako yupo busy na mikazi na hataki uchepuke.



Usilalamike kama hutimizi wajibu wako
Napenda kujifunza kutoka kwenu especially kwa wale walioko kwenye ndoa na wale ambao hali kama hii ishawatokea.

Je ukimfumania mwenza wako anachepuka ndani ya Nyumba yako kiasi cha kwamba kukatokea ugomvi uliofanya jamii nzima ijue unagongewa unaweza kumsamehe mwenza wako na kuendelea kuishi naye.

Na kama hilo linawezakana je, ni kosa gani kwenye ndoa lisilostahili msamaha?
 
Back
Top Bottom