Kwenu CCM, siri yao sasa imefichuka

Hoja ni BASHITE BASHITE BASHITE..msitutoe kwenye mjadala kwa makala nyepesi.
 
It make sense!
 
Majibu nikuwa
Tanzania imeingiliwa na Kizazi cha hovyo
Kisicho jua kutumia akili kufikiri
Kila kitu kufuata mkumbo!!
Chadema imejaa vijana wasio jua Kuhoji wala kupinga
Wana amini Mbowe ni Mungu
Nchi ina mtihani mkubwa sana
We umewahi kuhoji nini huko Ccm ?
 
Hoja iliyo mezan n mungu wa darisalama # bashite a verify vyet vyake na sio kututoa kwenye mstar kwa vihoja uchwala vyako!
 
kumbe mpo wengi mnao support uu ujinga alio post uyu mtu

kueni Na reasonable point sio kupost Tu ilimrad kuchafuana
 
Msipoteze muda kubishana na Uvccm hao sindo wakina bashite.
 
Koromije katoka huko huko, uvfcm unadhani wana hoja hao zaidi ya kutetea ujinga.
 
Ndg yangu umepotea.
Hujui vijiwe vingi vyenye bendela za CCM wanauza gongo viroba bangi na mirungi??
Fanya utafiti usikurupuke na uwongo wa Lumumba!!
Subiri bunge la April utaleta majibu hapa!!
 
Msishangae huyu mi moja ya wale wasaniii waliolipwa anaendelea kutumbuiza...!!
 
Mbowe hachomoki kwa Makonda.

Madawa yake lazima yaozee ufipa
 
Mimi nakumbuka kipindi kile wema yupo CCM kwenye kampeni aliwahi itwa malaya[emoji23][emoji23] baada ya ile video yake na Steve Nyerere wakimdhihaki Lowassa kusambaa mitandaoni, ila leo wanamsafisha!! Na anapokelewa vizuri balaa

Wewe mbona ni mtoto wa nje na baba yako alikukubali
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…