Kwenu CCM, siri yao sasa imefichuka

Majibu nikuwa
Tanzania imeingiliwa na Kizazi cha hovyo
Kisicho jua kutumia akili kufikiri
Kila kitu kufuata mkumbo!!
Chadema imejaa vijana wasio jua Kuhoji wala kupinga
Wana amini Mbowe ni Mungu
Nchi ina mtihani mkubwa sana
Uvccm na bavicha nani mwenye hoja mahakamani?
 

Usituchanganyie habari tupo busy na daudi basheta
 
Yaani nawacheka sana kwa jinsi walivyoacha mambo yote kumjadili Makonda
Kijana hana hata wasiwasi ndio kwanza anapiga kazi
Chama kimejaa uzushi na kick
Kiongoze Tanzania!!
Labda waliopo wafe woote waje wapya
 
Majibu nikuwa
Tanzania imeingiliwa na Kizazi cha hovyo
Kisicho jua kutumia akili kufikiri
Kila kitu kufuata mkumbo!!
Chadema imejaa vijana wasio jua Kuhoji wala kupinga
Wana amini Mbowe ni Mungu
Nchi ina mtihani mkubwa sana
Mi naona kuanzia baba wa hiko kizazi wako hivyo hivyo ndio maana kizazi chao nacho kipo hivyo
 
Mwambieni daudi tunataka vyeti tu

Kabisa tunataka vyeti, tena aje na yule kaka yake aliyekuwa akimlipa ada kumshawishi ajiunge CHADEMA, Freeman Mbowe. wote wawili waje na vyeti vyao vya form four!
 
Baada ya kuwamaliza akina Mondi, Kiba, Jux, Idris Sultan nk, sasa ni zamu ya wanasiasa kupanga foleni
Aibu sana sasa mwanaume mzima unakua unajua routine ya mwanamke hata akigawa hiyo papuchi wee mtoto wa kiume inakuhusu nini vipi na wewe unamuonea wivu anavyogegedwa? Unataka na wewe wakumalize
 

1.unga umepamda bei
2.sukari bei juu
3.mchele bei haikamatiki
4.gesi imepanda kwa %13
5.petrol inapaa

alafu jinga linaleta upuuzi wakiccm. wakati nduguze huko bush wanakula viwavi
 
Kwa sisi walimu ktk saikolojia watu wa namna hii hususani huyu mtoa mada huwa tunawaita TABULA RASA.
 
Naombeni kibarua cha kuandika habari kama hizi ila niwe nalipwa hata ka pesa ka soda. Hari ngumu mtaani jamani! Naombeni kazi, sichagua km Lumumba au kwingine
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…