Kwenda na mtoto guest ni halali?

Kwenda na mtoto guest ni halali?

Kwaio harakati za ujana ni kuzaa watoto bila mpango ilihali unajua kabisa bado huwezi kujitegemea kweli badala ya kupambana kutafuta maisha ili uweze kujitegemea na kusaidia wazazi ??

Yani baadhi ya watu sijui maisha mnayachukuliaje.

Siamini jamii yetu hapa ilipofikia lakini pia naogopa inapoelekea.


Sent using Jamii Forums mobile app
Sikupanga kuzaa ila ilitokea2

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi nibkijana naishi nyumbani kwa wazazi ila katika harakati za ujana nilijikuta nazaa na mdada mtaa jirani. Sasa yapita miezi 3 tangia ajifungue ameshaanza usumbufu eti nikamzibue mtoto masikio

Sasa najiuliza niende na mwanangu guest moyo unapata hofu watu watatushangaa ndio maana nikaamua kuwauliza ni halali nifanye hivyo.
Kwa nini upoteze ela kwenda gest? Nyumbani kwa Wazazi si una chumba? Hata kama kwenye chumba mnaishi na mdogo wako, vizia siku Wazazi wameenda kwenye sherehe na mdogo wako umeenda kwenye ndondo cup umlete home faster! Hakikisha majirani hawakuoni isije ikaliki
 
Mimi nibkijana naishi nyumbani kwa wazazi ila katika harakati za ujana nilijikuta nazaa na mdada mtaa jirani. Sasa yapita miezi 3 tangia ajifungue ameshaanza usumbufu eti nikamzibue mtoto masikio

Sasa najiuliza niende na mwanangu guest moyo unapata hofu watu watatushangaa ndio maana nikaamua kuwauliza ni halali nifanye hivyo.
Kama unamsingizia "ameshaanza usumbufu eti nikazibue mtoto maskio" kwanini na wewe unaleta usumbufu wa kitoto huku jf?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uharamu ni wako.
Inaitwa guest house yaani nyumba ya wageni. Kama wewe sio mgeni na huna pa kulala usiende.
Vinginevyo sioni shida iko wapi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi nibkijana naishi nyumbani kwa wazazi ila katika harakati za ujana nilijikuta nazaa na mdada mtaa jirani. Sasa yapita miezi 3 tangia ajifungue ameshaanza usumbufu eti nikamzibue mtoto masikio

Sasa najiuliza niende na mwanangu guest moyo unapata hofu watu watatushangaa ndio maana nikaamua kuwauliza ni halali nifanye hivyo.
Wanyiramba mna tabu sana

Sent by Diaspora
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom