Kweli Urais siyo mchezo: Magufuli amezeeka aisee!!!

Kweli Urais siyo mchezo: Magufuli amezeeka aisee!!!

Mkuu ni maajabu ya karne haya!!
Halafu badala ya hiyo sheria kubadirishwa eti inasitishwa mpaka mwaka 2023!. Ni wapi raisi ana mamlaka ya kusitisha sheria?
INAPASWA APELEKE MUSWADA BUNGENI IBADIRISHWE!, Isipobadirishwa maana yake mfanyakazi anaendelea kulipwa kwa hisani ya mtu na si kwa mujibu wa sheria!

Kwa lugha nyingine maana yake ni kwamba kama wafanyakazi wataendelea kulipwa kwa sheria ya Zamani ambayo haipo tena basi wanalipwa KINYUME CHA SHERIA!
Kubadirishwa ndio nini?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom